Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api seamless pipe ] trận đấu 2648 các sản phẩm.
TOBO 6" SCH 10 MSS SP 43 Lap Joint Stub Ends 304/304L Stainless Steel Weld Fittings Short Stub End
| Cấu trúc: | ANSI/ASME B16.9, B16.28, MSS-SP-43 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Hóa chất, hóa dầu, dầu khí, sản xuất điện, xử lý nước |
| Xét bề mặt: | Ngâm, ủ và đánh bóng |
TOBO 6" SCH 10 MSS SP 43 Lap Joint Stub Ends 304/304L Stainless Steel Weld Fittings Short Stub End
| Technic: | casting |
|---|---|
| Material Grrade: | UNSS31803 |
| Lead Time: | 7-15 Days |
TOBO ASME B16.9 Stub End SCH 80 304/304L Thép không gỉ cổ dài Stub End
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASME B16.9, MSS-SP-43 |
| Chiều dài: | Tiêu chuẩn hoặc tùy chỉnh |
ASME B16.11 Thép không gỉ có sợi cho hóa chất áp suất cao
| ứng dụng: | Kết nối đường ống |
|---|---|
| Chống ăn mòn: | Cao |
| Loại thân xe: | áo phông |
SS Stub End Thép không gỉ Stub Kết thúc ASTM B366 Niken 200 201 WPN / WPNL Monel 400 WPNC
| Các sản phẩm: | Kết thúc sơ khai ASME / ANSI B16.9 |
|---|---|
| Tài liệu lớp: | ASTM B366 Niken 200 201 WPN / WPNL, Monel 400 WPNC |
| Phạm vi kích thước:: | 1/2 "-24" DN15 - DN1200 1/2 "- 48" |
Thép không gỉ ASTM A403 WP317L / 310H / 321H Kết thúc Lap Lap 10 inch SCH40S
| Kích thước: | 1/2 '' ~ 48 '' (Liền mạch); 16 '' ~ 72 '' (Hàn) |
|---|---|
| Vật chất: | ASME / ANSI B16.9 ASTM A403 WP304H / 310H |
| Kết nối: Độ dày:: | SMLS, hàn |
904L / NO8904 / 1.4539 Stub thép không gỉ kết thúc Lap Stub End 1/2 1/2 Đến 24 rèn
| Tên sản phẩm:: | Mông hàn thép không gỉ Stub cuối |
|---|---|
| Phạm vi kích thước:: | DN15-DN600 (1/2 "-24") Kiểu liền mạch DN15 - DN1200 (1/2 "- 48") Kiểu hàn |
| Kiểm tra:: | máy quang phổ đọc trực tiếp, thử thủy tĩnh, máy dò lỗ hổng X-Ray, máy phát hiện lỗ hổng siêu âm, kiể |
Mông hàn thép không gỉ Lap Stub kết thúc lạnh hình thành cho ngành công nghiệp
| Kiểu: | nhổ tận gốc |
|---|---|
| Số mô hình: | 1/2 "-72" |
| Xử lý bề mặt: | đánh bóng |
Half Thread 3/4 "Sch80s TP317 Núm vú bằng thép không gỉ dành cho nữ Núm vú chủ đề
| Kích thước: | 1 / 2-60 inch |
|---|---|
| Vật chất: | TP317 |
| Tiêu chuẩn: | ASME B16.9 |
Thép không gỉ 304 NPT Nam Thread 300lbs 90 Degree Elbow
| Tên sản phẩm: | khuỷu tay ren npt nam bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | Inox 304/316 |
| Kiểu: | Liền mạch hoặc hàn |

