Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api seamless pipe ] trận đấu 2648 các sản phẩm.
Mặt bích gang Gost 12821-80 Pn6 Mặt bích sàn Ss304 316 Mặt bích cổ hàn
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh, 1/2" - 120" |
ANSI DIN EN BS JIS ISO Ổ cắm bằng thép rèn Mặt bích hàn cho đường ống dẫn dầu khí
| Số mô hình: | Mặt bích hàn ổ cắm thép rèn |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Mặt bích hàn ổ cắm thép rèn |
| Kiểu: | Trượt, cổ hàn, mù, có ren |
Mặt nâng mặt hàn cổ Vẽ mặt bích cổ hàn A105 sorf wnrf Mặt bích mù
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh, 1/2" - 120" |
Thép không gỉ rèn 90 độ Khuỷu tay Gương Gương Hoàn thành OD 60.30 - 610.00mm
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ANSI / ASME, EN, DIN, JIS, GOST, v.v. |
| Thể loại: | Khuỷu tay, Tê, Hộp giảm tốc, Nắp, Mặt bích, Ống |
ASTM B16.9 A403 WP321H Butt Weld giảm chấn lệch tâm
| Tên sản phẩm: | GIẢM |
|---|---|
| Kích cỡ: | 2''x4 '' |
| Tiêu chuẩn: | ASME B16.9 |
Mặt bích cổ hàn bằng thép không gỉ / carbon rèn
| Nguyên liệu: | hợp kim 31 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | mặt bích |
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | ASME B16.5 |
Mặt bích bằng thép không gỉ / thép không gỉ được rèn
| Nguyên liệu: | Carbon rèn/Không gỉ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | mặt bích |
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | ASME B16.5 |
Mặt bích hàn bằng thép không gỉ / carbon rèn
| Nguyên liệu: | Carbon rèn/Không gỉ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | mặt bích |
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | ASME B16.5 |
KF16 KF25 KF40 KF50 NW Mặt bích ISO Mặt bích trống chân không
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh, 1/2" - 120" |

