Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api seamless pipe ] trận đấu 2648 các sản phẩm.
Sản phẩm bán nóng Ứng dụng hàn đít EEMUA 146 C70600 CuNi 9010 ELBOW BW LR 45/90 Deg đồng niken Cúp
| Vật liệu: | Thép carbon |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Kết nối: | hàn |
ASTM B564 Hastelloy C-276 Flange - 6 "Blind Flange, ANSI 1500LB, để chống ăn mòn trong chế biến hóa học & tinh chế
| LỚP HỌC: | 150#~ 2500#, pn16 ~ pn160 |
|---|---|
| Technics: | Forged Casting |
| Tỷ lệ áp suất: | 150lb đến 2500lb |
kim loại siêu duplex thép không gỉ vòng kết nối Stub cuối AL-6XN UNS N08367 Stub cuối
| Loại doanh nghiệp: | Nhà sản xuất |
|---|---|
| Loại hàn: | Liền mạch, hàn xoắn ốc |
| Chiều kính bên ngoài: | 6-813mm |
Khuỷu tay dài và bán kính ngắn 316Ti, khuỷu tay bằng thép không gỉ uốn cong 180 độ
| Loại phụ kiện đường ống: | Khuỷu tay bán kính ngắn / dài (90D, 45D, 180D) |
|---|---|
| độ dày: | SCH5-SCH 160S, SCH XXS |
| Trình độ chuyên môn: | ISO 9001, API, CE |
SCH80 Butt Weld SS316L 3000 # ASME Giảm sợi chỉ
| Kích thước: | 1 / 2-20 inch |
|---|---|
| Vật chất: | UNSS31803 |
| Kiểu: | Liền mạch hoặc hàn |
Hàn mông 316L Nam Nữ ren 90 độ SCH40 khuỷu tay
| Vật tư: | Thép không gỉ / hợp kim |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1/2 '' - 72 '' hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Cách sử dụng: | Dầu khí Nước công nghiệp |
Thép không gỉ Gia công CNC Rèn Socked Weld Flange ASTM / ASME / ANSIB16.5 B16.47 ASME / ANSI B16.48 Flange
| Nguyên liệu: | hợp kim 31 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | mặt bích |
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | ASME B16.5 |
SCH80 Butt Weld SS316L 3000# ASME giảm dây chuyền
| Kích thước: | 1/2-20 inch |
|---|---|
| Vật liệu: | UNSS31803 |
| Loại: | Liền mạch hoặc hàn |
5 độ thép không gỉ khuỷu tay phụ kiện - 1/8 "-4" SS304/316 SCH80, lý tưởng cho ống nước công nghiệp & hóa chất xử lý
| loại hình doanh nghiệp: | Nhà sản xuất, nhà nhập khẩu và xuất khẩu |
|---|---|
| Thép hạng: | thép không gỉ 304/316L,X5CrNi18-20 |
| Thời hạn thanh toán: | T/T, L/C, Công Đoàn Phương Tây, v.v. |
Lap doanh thép không gỉ Stub kết thúc ASTM A403 317L 321 321H 347 347H
| Các sản phẩm: | Kết thúc sơ khai ASME / ANSI B16.9 |
|---|---|
| Phạm vi kích thước: | DN15-DN600 (1/2 "-24") Loại liền mạch DN15 - DN1200 (1/2 "- 48") Loại hàn |
| Kiểu: | Kết thúc ống còn lại (liền mạch) |

