Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api seamless pipe ] trận đấu 2648 các sản phẩm.
Bơm đầu hình vuông đồng THD DN6-100 1/8 "-4" Butt Weld Fitting
| hôn nhân: | Đồng |
|---|---|
| Màu sắc: | Vàng |
| Loại: | Liền mạch hoặc hàn |
Butt Weld F53 Sch10 Ansi Hộp giảm tốc đồng tâm bằng thép kép
| Vật chất: | Hai mặt 2507 |
|---|---|
| Hình dạng: | Giảm, yêu cầu của khách hàng |
| Kết nối: | Hàn |
Bộ giảm tốc đồng tâm WP403 A304 Butt Weld STD ANSI B16.5
| Vật chất: | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Hình dạng: | Giảm, yêu cầu của khách hàng |
| Kết nối: | Hàn |
Thép không gỉ 304 Áp lực cao Rèn nhánh nam Tee Lắp 3/8 '' NPT F-M-F Instrument T Connector
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Outer Diameter:: | 6" |
ASME B16.11 ASTM A182 316 2000LB Thép không gỉ có ren giảm tee bằng tee 40nb sch10 thép không gỉ 316 316 tee
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Đường kính ngoài:: | 6" |
Thép không gỉ 304 316L giảm bằng 3 chiều ~ 6 chiều chân không chéo ISO-K ISO-F Mặt bích ISO Tee đầy đủ một nửa Núm vú
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Đường kính ngoài:: | 6" |
Thép không gỉ 304 316L giảm bằng 3 chiều ~ 6 chiều chân không chéo ISO-K ISO-F Áo thun núm vú đầy đủ ISO một nửa
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Đường kính ngoài:: | 6" |
Swagelok Type Tee With Ferrules Thép không gỉ Double Equal Union Tee 1/2 inch Tube OD Compression
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Đường kính ngoài:: | 6" |
ANSI DIN EN BS JIS ISO Ổ cắm bằng thép rèn Mặt bích hàn cho đường ống dẫn dầu khí
| tên sản phẩm: | Mặt bích hàn ổ cắm thép rèn |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Trượt, cổ hàn, mù, có ren |
| Kích cỡ: | DN10-DN20 |
METAL Stainless Steel Stub Ends MSS SP-43 A403 Inch ASME B16.9
| Áp lực: | 150LB-2500LB |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ống dẫn khí |
| Chiều kính: | 22MM-820MM |

