Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api seamless pipe ] trận đấu 2648 các sản phẩm.
Mặt bích mù AISI 316 / 316L / Lắp ống ANSI B16.5 CL600 Mặt bích rèn Mặt bích BLD thép không gỉ
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh, 1/2" - 120" |
TOBO Stainless Steel áp suất cao 304 Plug External Thread Plug Thread
| Chiều kính bên ngoài: | 6-813mm |
|---|---|
| Lớp chất lượng: | Phần thưởng |
| Ứng dụng: | Dầu và khí đốt/hóa chất/dầu hóa học/cơ chế điện |
Kim loại thép không gỉ ống đúc phụ kiện ổ cắm hàn chéo 3000LBS ASME B16.11 SA-182 GR F 316/316L DN 1kim loại thép không gỉ ống đúc phụ kiện ổ cắm hàn chéo
| Từ khóa: | Mặt bích cổ hàn dài |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ: | -20°C đến 300°C |
| Thanh toán: | T/T |
UNS S31804 Khuỷu tay bằng thép không gỉ
| Kích thước:: | 1/2 "~ 48" (DN15mm ~ 1, 200mm) |
|---|---|
| Loại:: | 45 độ, 90 độ, 180 độ, redius dài, redius ngắn |
| Tiêu chuẩn: | • HẤP DẪN |
Ống ABS / LR / TUV / DNV DN 12 LỊCH SCH 40 ASTM A-333 Gr 3 OD 50 - 914mm
| Tên sản phẩm: | Ống DN 12 ”SCH 40 ASTM A-333 Gr 3 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | ống |
| Lớp: | Hợp kim niken |
Phụ kiện ống thép liền mạch 6 "90 ° LR Lịch trình 40 Butt Weld Elbow thép không gỉ ASTM A-403 WP316L
| nguyên bản: | TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Vật tư: | 2507 |
| Kích cỡ: | 4'' |
3/4" Tee 3 Way Nữ Thép không gỉ 304 316 Lắp ống có ren NPT 130 Tee bằng nhau
| maerial: | 304/316/105/106, v.v. |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| thời gian dẫn: | 7 ngày làm việc |
A815 Uns S32750 12 inch Sch40s Mông thép không gỉ Duplex 90 Khuỷu tay
| Thương hiệu: | SUỴT |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Khuỷu tay |
| Kích cỡ: | Kích thước tùy chỉnh |
Phân lắp ống flange giả mạo ASTM A516 GR70 CL150 RF 2in Paddle Blank Spade Line Blind Flange
| độ dày của tường: | 40-500mm |
|---|---|
| Kết nối: | hàn |
| Application: | Petrochemical, Oil and Gas, Power Generation |

