Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api seamless pipe ] trận đấu 2648 các sản phẩm.
Phụ kiện dễ nóng chảy phích cắm bằng thép không gỉ bộ chuyển đổi ống phích cắm ống với phụ kiện hợp kim eutectic
| hôn nhân: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Kiểu: | Liền mạch hoặc hàn |
Cánh tay có sợi dây rèn rèn 3/4 "Đối với máy móc 3000# ASTM A182 F304 90°
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay |
|---|---|
| Vật liệu: | ASTM A182 F304 |
| Kích cỡ: | 3/4" |
3000# ASTM A182 F304 90° đan ghim khuỷu tay có sợi 3/4 "Đối với máy móc
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay |
|---|---|
| Vật liệu: | ASTM A182 F304 |
| Kích thước: | 3/4" |
ASME B16.9 Thép không gỉ Stub End ASTM A234 WP5 WP9 WP11 WP12 WP22
| Tiêu chuẩn: | ASME B16.9 ASME B16.11 |
|---|---|
| độ dày: | sch5s-schxx |
| Kiểu: | Liền mạch hoặc hàn |
Khuỷu tay bằng thép không gỉ 45/90 độ 321H WP347 A815 UNSS31804 1-48 Inch
| Kích thước: | 1-48 inch |
|---|---|
| Kiểu: | Liền mạch hoặc hàn |
| Nguyên liệu: | WP304 |
Kích thước 1 - 60 inch Phụ kiện hàn mông Không gỉ Kết thúc UNS S32760 U A420-WPL6
| Kích thước: | 1-60 inch |
|---|---|
| Vật chất: | UNSS31804 |
| Kiểu: | Liền mạch hoặc hàn |
Phụ kiện hàn mông giả Kích thước tùy chỉnh ANSI Tiêu chuẩn cho ngành công nghiệp tàu thủy
| Vật chất: | Thép không gỉ, thép không gỉ (ASTM A403 WP304 |
|---|---|
| kết nối: | Hàn |
| Máy móc: | Giả mạo |
Phụ kiện hàn mông 1-1 / 2 "Sch10s Thép không gỉ 304 còn sơ khai cho mặt bích chung
| Vật chất: | Thép không gỉ, thép không gỉ (ASTM A403 WP304 |
|---|---|
| kết nối: | Hàn |
| Máy móc: | Giả mạo |
CF8 Cf8m Thiết bị vệ sinh bằng thép không gỉ 304 316 Lắp ống ba chiều Tri Kẹp Tee
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Đường kính ngoài:: | 6" |
Thép không gỉ vệ sinh SS304 SS316L DN25 Weld Equal Tee Phụ kiện đường ống được đánh bóng Tee 3 Way Tri Kẹp
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Đường kính ngoài:: | 6" |

