Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api seamless pipe ] trận đấu 2648 các sản phẩm.
DIN / EN / ASTM / BS Phụ kiện hàn mông Elbow Reducer Red End Caps
| Kích thước: | 1 "-48" 15mm-2400mm |
|---|---|
| Tài liệu lớp: | UNS SỐ C10100, 10200, 10300, 10800, 12200, 70600 / CU NI 90/10 |
| Tiêu chuẩn: | DIN, EN, ASTM, BS, JIS, GB, v.v. |
ASTM A403 WP304L WP316L WP321 317L Ống thép không gỉ 6 6 8 8 10 Sch80s
| Tài liệu lớp: | ASTM A403 WP304L, WP316L, WP321, 317L |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASME B16.9, ASME B16.11 |
| Kiểu: | Liền mạch hoặc hàn |
3000 # ASTM A182 F304 90 ° Cút ren rèn 3/4 "cho máy móc
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay |
|---|---|
| Vật tư: | ASTM A182 F304 |
| Kích cỡ: | 3/4 " |
Mặt bích nối bằng thép không gỉ / carbon rèn
| Nguyên liệu: | Carbon rèn/Không gỉ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | mặt bích |
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | ASME B16.5 |
Khuỷu tay hàn bằng thép không gỉ / carbon rèn
| Nguyên liệu: | Carbon rèn/Không gỉ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | mặt bích |
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | ASME B16.5 |
TOBO tùy chỉnh ASME B16.9 bằng Tee 2"SCH - 40 Butt hàn thép không gỉ
| Tiêu chuẩn: | ASME B16.9 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen trắng |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
6" 90° LR SCH 20 SEAMLESS ASTM A 403 WP316L BUTT WELD Cổ tay
| Tên: | Phụ kiện đường ống thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASME, ANSI, JIS, DIN |
| Ứng dụng: | Dầu mỏ, hóa chất, máy móc, năng lượng điện, đóng tàu, sản xuất giấy, xây dựng, v.v. |
Nhưng phụ kiện hàn, khuỷu tay bằng thép không gỉ LR
| Tên sản phẩm: | Phụ kiện hàn mông |
|---|---|
| Kích thước: | 1 "-96" |
| Nguyên liệu: | ASTM B815 UNS S31804 / S32205 / S32750 |
Thép không gỉ 904L nhưng phụ kiện hàn NO8904 / 1.4539 1 "8" 24 LỊCH SCH10S SCH40S SCH80S ASME B 16.9
| Loại sản phẩm: | Phụ kiện hàn mông |
|---|---|
| Hình thức:: | 1/8 "NB ĐẾN 48" NB. Liền mạch & hàn |
| Khả năng cung cấp:: | 9800000 CÁI mỗi tháng |
ASTM A403 WP304L / 316L 316H 316Ti Bộ giảm tốc bằng thép không gỉ Con / Ecc Giảm 12 12 X X
| Kích thước: | 1/2 "~ 24" DN15 ~ DN600 1/2 ' |
|---|---|
| Tài liệu lớp: | ASTM A403 WP304L / 316L 316H 316Ti |
| Loại sản phẩm: | Bộ giảm tốc Con / Ecc |

