Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api seamless pipe ] trận đấu 2648 các sản phẩm.
Thép không gỉ siêu kép, A403 WP321, 321H, WP347, SB366 INCONEL 825
| Tên sản phẩm:: | Phụ kiện đường ống UNS S32750 UNS S32205 UNS S31804 Tee |
|---|---|
| Tiêu chuẩn:: | ANSI, DIN, JIS, ASME, ASTM, MSS và EN |
| Kích thước:: | 1/2 "~ 48" (DN15mm ~ 1, 200mm) |
Phụ kiện thép không gỉ loại ngắn A182 Wp304 Kết nối hàn hình dạng bằng nhau
| Vật chất: | Thép không gỉ, thép không gỉ (ASTM A403 WP304 |
|---|---|
| Hình dạng: | Công bằng |
| kết nối: | Hàn |
Áo thun thẳng hợp kim niken 28 B666 có thể tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Đường kính ngoài:: | 6" |
Phụ kiện hàn ổ cắm bằng thép không gỉ / carbon rèn áp suất cao Tee 3000/6000 / 9000Lbs
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Đường kính ngoài:: | 6" |
ASTM A815 UNS S32750 / UNS S32760 Thép không gỉ song công khuỷu tay 45 độ / 90Deg
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Tài liệu lớp: | Thép siêu kép ASTM A815 UNS S32750 / UNS S32760 |
| ứng dụng: | Dầu khí / Điện / Hóa chất / Xây dựng / Khí / Luyện kim / Đóng tàu, v.v. |
Bộ giảm tốc Con / Ecc Inox Cocentric Cocentric 10 đến 6 Reducer
| Các loại: | Giảm / giảm tốc |
|---|---|
| Vật chất: | ASTM A403 347 / 347H / UNS 31254 / 254SMo |
| Độ dày:: | Sch5-Sch160, STD, XS, XXS |
Lập dị / Cocentric 10 đến 8 Reduer SCH80SXSCH40S ASTM A234 WP5 WP11 WP22 WP9 WP91
| Loại phụ kiện đường ống:: | Giảm / giảm tốc |
|---|---|
| Vật chất: | ASTM A234 WP5, WP11, WP22, WP9, WP91 |
| Kết nối: Độ dày:: | SMLS, hàn |
Bộ giảm tốc bằng thép không gỉ 12 con SCH80S ASME / ANSI B16.9 ASTM A403 WP304H / 310H
| Loại phụ kiện đường ống:: | Giảm / giảm tốc |
|---|---|
| Vật chất: | ASME / ANSI B16.9 ASTM A403 WP304H / 310H |
| Kết nối: Độ dày:: | SMLS, hàn |
A815 Uns S31804 Thép hai mặt bằng nhau
| Vật chất: | Thép không gỉ Tee Song đôi thép không gỉ A815 Uns S31804 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASME B16.9, ASME B16.25, MSS SP-75 DIN2617 JISB2311 JISB2312 JISB2313 |
| Quá trình sản xuất: | Đẩy, nhấn, rèn, đúc, vv |
SCH 80 ASTM A403 WP316L Thép không gỉ hàn mông bằng nhau cho dầu khí
| Material Grrade: | Tee bằng nhau |
|---|---|
| Kích cỡ: | SCH 80 |
| Tiêu chuẩn: | DIN, EN, ASTM, BS, JIS, GB, v.v. |

