Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api seamless pipe ] trận đấu 2648 các sản phẩm.
Ống vỏ thép không gỉ Incoloy800H B407 Ống thép liền mạch tiêu chuẩn API
| độ dày: | 2 - 70 mm,1 - 200 mm,0,5 - 20 mm,5 - 50 mm,1,2 - 30 mm |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | Không hợp kim |
| Đường kính ngoài (tròn): | 6 - 2500 mm,10 - 820 mm,0,25 - 400 mm |
Thép không gỉ ống phụ kiện 2507 Duplex thép không gỉ liền mạch 3/4's SCH10s 90 độ khuỷu tay
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
Hot bán thép không gỉ cắm 1/8" 1/4" 1/2" 1" 2' 3" 4" nam BSP NPT thép không gỉ vòng Hex đầu cắm
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Mã đầu: | Hình lục giác |
Hot bán thép không gỉ cắm 1/8" 1/4" 1/2" 1" 2' 3" 4" nam BSP NPT thép không gỉ vòng Hex đầu cắm
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 20 ngày làm |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C, D/A, D/P |
ASTM A105N Thép Carbon Outlets bền giá tốt đúc Mss Sp 97
| Loại: | Ổ cắm hàn, ren |
|---|---|
| Kích thước: | 1/8 |
| Thời gian giao hàng: | 15 NGÀY |
1/2 "- 48" Thép hợp kim ASTM Khuỷu bằng 12Cr1MoV P11P22 P91 WB36
| Tên sản phẩm: | 1/2 "-48" ASTM ALLOY STEEL ELBOW (12Cr1MoV, P11, P22, P91, WB36, v.v. |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim |
| Kích thước: | 1/2"-48" |
Thép tấm biển A420, D420, E420, F420, SGS / BV / ABS / LR / TUV / DNV / BIS / API / PED
| tên sản phẩm: | Thép tấm biển |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Tấm thép |
| Phạm vi lăn: | Độ dày * Chiều rộng * Chiều dài 3-450mm * 1220-4200mm * 5000-18000mm |
Ship Ship A420, D420, E420, F420, SGS / BV / ABS / LR / TUV / DNV / BIS / API / PED
| tên sản phẩm: | Tấm tàu |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Tấm thép |
| Phạm vi lăn: | Độ dày * Chiều rộng * Chiều dài 3-450mm * 1220-4200mm * 5000-18000mm |
Thép tấm đóng tàu AH32, AH36, AH40, DH32 SGS / BV / ABS / LR / TUV / DNV / BIS / API / PED
| tên sản phẩm: | Thép tấm đóng tàu |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Tấm thép |
| Phạm vi lăn: | Độ dày * Chiều rộng * Chiều dài 3-450mm * 1220-4200mm * 5000-18000mm |
Tấm thép áp lực P265GH, P355GH, 16Mo3,15Mo3, A204
| tên sản phẩm: | Tấm thép áp lực |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Tấm thép |
| Phạm vi lăn: | Độ dày * Chiều rộng * Chiều dài 6-450mm * 1500-4200mm * 5000-18000mm |

