Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api seamless pipe ] trận đấu 2648 các sản phẩm.
Tấm thép không gỉ SS304, SS316L, AISI 201 SGS / BV / ABS / LR / TUV / DNV / BIS / API / PED
| tên sản phẩm: | Tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Tấm thép |
| Phạm vi lăn: | Độ dày * Chiều rộng * Chiều dài 1-80mm * 1200-2500mm * 2440-12000mm |
Thép hợp kim niken ASTM B366 WPNC Hàn mông ngắn Bán kính khuỷu tay DN15 - DN1200
| Tên sản phẩm: | DN15 - DN1200 Thép hợp kim Niken ASTM B366 Hợp kim WPNC 400 Hàn mông ngắn Bán kính khuỷu tay |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim |
| Kích thước: | DN15-DN2400 |
Giảm tốc độ tee / stub end Cap Nhưng các phụ kiện hàn UNS S31254 / ASTM A182 F44 / 254SMO / 1.4547 1/2 đến To 60
| Tên: | Giảm tốc tee / stub end Cap |
|---|---|
| Kích thước: | 1/2 '' ~ 48 '' (Liền mạch); 16 '' ~ 72 '' (Hàn) |
| Bức tường dày: | Sch5 ~ Sch160XXS |
ANSI B 16.9 A815 S31804 Thép không gỉ Tee UNS S32750 UNSS32760
| Kích thước: | 1-48 inch |
|---|---|
| Nguyên liệu: | UNS S32750 UNSS32760 |
| Kiểu: | Liền mạch hoặc hàn |
DN10 - DN1200 Nickle cơ sở hợp kim Inconel 601 2.4851 Hợp kim thép khuỷu tay cán nóng
| Tên sản phẩm: | Hợp kim cơ sở Nick10-DN1200 Nickle Inconel 601 2.4851 khuỷu tay |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim cơ sở Nickle |
| Kích thước: | 1/2"-48" |
Phụ kiện hàn mông 316TI UNS S31635 / 1.4571
| Tài liệu lớp: | 316Ti / UNS S31635 / 1.4571 |
|---|---|
| độ dày: | sch5s-schxx |
| Kiểu: | Liền mạch hoặc hàn |
Ống vỏ thép không gỉ Incoloy800H B407 Ống thép liền mạch tiêu chuẩn API
| độ dày: | 2 - 70 mm,1 - 200 mm,0,5 - 20 mm,5 - 50 mm,1,2 - 30 mm |
|---|---|
| Cấp: | 20#,Q345,B),A53(A,16Mn |
| Hợp kim hay không: | Không hợp kim |
Ống trang trí bằng thép không gỉ 304 rose gold titan gương chải ống màu bằng thép không gỉ 201
| tiêu chuẩn: | DIN,ANSI,ISO,GB,JIS |
|---|---|
| Ứng dụng: | ống chất lỏng, ống kết cấu |
| Bề mặt: | Ủ và chọn, Ủ sáng, đánh bóng |
Ống trang trí bằng thép không gỉ 304 rose gold titan gương chải ống màu bằng thép không gỉ 201
| Tiêu chuẩn: | DIN,ANSI,ISO,GB,JIS |
|---|---|
| Ứng dụng: | Bơm chất lỏng, Bơm cấu trúc |
| Bề mặt: | Ủ và chọn, Ủ sáng, đánh bóng |
ASTM không gỉ 321 SS khuỷu tay 90 độ 6 inch SCH 20
| Tiêu chuẩn:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| Đơn xin: | Ống chất lỏng, ống kết cấu |
| Bề mặt: | Ủ & ngâm, ủ sáng, đánh bóng |

