Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api seamless pipe ] trận đấu 2648 các sản phẩm.
Thép không gỉ khuỷu tay
| Khuỷu tay:: | 45 độ, 90 độ, 180 độ, redius dài, redius ngắn |
|---|---|
| Đường kính ngoài:: | 15MM-2400MM |
| Loại:: | R = 1D, 1.5D, 3D, 5D, 6D, 8D, 10D & 20D. |
Hàn trên phụ kiện đường ống Mông hàn Tee A403 Wp304 A403Wp304l A403Wp316 A403-Wp316l
| Vật chất: | A403 Wp304 A403Wp304l A403Wp316 A403-Wp316l A403Wp 321, A403Wp 321h |
|---|---|
| Độ dày:: | Sch5-Sch160, STD, XS, XXS |
| Kiểm tra:: | máy quang phổ đọc trực tiếp, thử thủy tĩnh, máy dò lỗ hổng X-Ray, máy phát hiện lỗ hổng siêu âm, kiể |
Phụ kiện ống hàn khuỷu tay 45 độ ASTM A860 WPHY42 / WPHY52 / WPHY60 / WPHY65
| Vật chất: | ASTM A860 WPHY42 / WPHY52 / WPHY60 / WPHY65 |
|---|---|
| Độ dày:: | Sch5-Sch160, STD, XS, XXS |
| Kiểm tra:: | máy quang phổ đọc trực tiếp, thử thủy tĩnh, máy dò lỗ hổng X-Ray, máy phát hiện lỗ hổng siêu âm, kiể |
Ống thép không gỉ Tee / ASME SB 336 / UNS 2200 (NICKEL 200) / UNS 2201 (NICKEL 201) / UNS 4400
| Vật chất: | ASTM / ASME SB 336 / UNS 2200 (NICKEL 200) / UNS 2201 (NICKEL 201) / UNS 4400 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASME B16.9, ASME B16.25, MSS SP-75 DIN2617 JISB2311 JISB2312 JISB2313 |
| Quá trình sản xuất: | Đẩy, nhấn, rèn, đúc, vv |
SS304 SS316L Thép không gỉ Tee Thép mông - Phụ kiện ống hàn 1-48 Inch
| Tên sản phẩm: | siêu song công chưa s32750 |
|---|---|
| Kích thước: | 1-48 inch |
| Tiêu chuẩn: | ASME B16.9 |
Dàn / hàn thép không gỉ Khuỷu tay 304L WP321 321H WP347 UNSS31804 Kích thước 1-48 inch
| Kích thước: | 1-48 inch |
|---|---|
| ĐN: | 15-1200 |
| Nguyên liệu: | WP304 |
Phụ kiện ống rèn 90 ° Khuỷu tay 4 inch STD ASTM A182 F304 cho máy móc
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay |
|---|---|
| Vật chất: | ASTM A182 F304 |
| Kích thước: | 4 inch |
Stainless Steel Sanitary Butt Weld Fittings Eccentric Elbow Tee Pipe Fitting 1/2"-6"
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Outer Diameter:: | 6" |
9.52mm 304 Tee thép không gỉ, phụ kiện tee áp lực cao cho kết nối đường ống
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Đường kính ngoài:: | 6" |
COVNA SS304 316 Phụ kiện đường ống Liên minh Elbow Tee Cross Type Phụ kiện đường ống công nghiệp bằng thép không gỉ
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Đường kính ngoài:: | 6" |

