Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api seamless pipe ] trận đấu 2648 các sản phẩm.
Tee hàn ống thép không gỉ SS304 SS316L vệ sinh
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Đường kính ngoài:: | 6" |
Nhà máy SS304 SS316l Lắp ống thép không gỉ 304 ASME B16.11 Hàn mông Ống rèn giảm Tee
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Đường kính ngoài:: | 6" |
Giá xuất xưởng Chất lượng tùy chỉnh Ổ cắm hàn mông Hàn ren Tee Khớp nối ống Ống thép không gỉ Tee Phụ kiện đường ống
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Đường kính ngoài:: | 6" |
Ống thép không gỉ tùy chỉnh chất lượng cao Giá thép không gỉ 304 Gương ống thép không gỉ được đánh bóng
| Ứng dụng: | ống dầu, ống chất lỏng |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | là hợp kim |
| Kỹ thuật: | Cán nóng, Rút nguội, Hoàn thành nguội / Hoàn thành nóng |
Phụ kiện hàn mông Khuỷu tay liền mạch bán kính dài ASME B16.9 A234 SCH 40 STD 90 độ MS 1.5D
| Ứng dụng: | Dầu khí, Hóa chất, Điện, Khí đốt, Luyện kim, Đóng tàu, Xây dựng, v.v. |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | ISO, API, PED, AD2000, IBR |
| Kiểu kết nối: | hàn đối đầu |
kim loại Carbon thép không gỉ 304 316L Ống lắp đặt vệ sinh hàn Ferrule ISO SMS DIN Tri Clamp PTFE Ferrule
| Đánh giá áp suất: | Lớp 150 - Lớp 2500 |
|---|---|
| Loại: | Cút, chữ T, ống giảm, nắp, đầu cụt, v.v. |
| Bao bì: | Vỏ gỗ |
Phép rèn Tee Reducer Cánh tay ống kết nối Phần gia công Ti-tan ống phụ kiện Ti-tan ống Cánh tay ống cho ống xả Gr1 Gr2
| Chống nhiệt: | Tốt lắm. |
|---|---|
| Kết thúc kết nối: | ren |
| Độ dày: | 1mm-15mm |
Lắp ống giảm tốc màu đen ASTM A234 WP5 / WP9 / WP11 / WP12 / WP22 / WP91
| Vật chất: | ASTM A234 WP5 / WP9 / WP11 / WP12 / WP22 / WP91 |
|---|---|
| Độ dày:: | Sch5-Sch160, STD, XS, XXS |
| Kiểm tra:: | máy quang phổ đọc trực tiếp, thử thủy tĩnh, máy dò lỗ hổng X-Ray, máy phát hiện lỗ hổng siêu âm, kiể |
Phụ kiện ống hàn bằng thép không gỉ
| Vật chất: | Hợp kim thép hợp kim niken 625 / Inconel 625 / NO6625 / NS336 / 2.4856 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASME B16.9, ASME B16.25, MSS SP-75 DIN2617 JISB2311 JISB2312 JISB2313 |
| Quá trình sản xuất: | Đẩy, nhấn, rèn, đúc, vv |
ASTM A182 F44 S31254 254SMO 1.4547 Đầu ống bằng thép không gỉ ASME B16.9
| Tài liệu lớp: | ASTM A182 F44 / S31254 / 254SMO / 1.4547 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASME B16.9, ASME B16.11 |
| Kiểu: | Liền mạch hoặc hàn |

