Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api seamless pipe ] trận đấu 2648 các sản phẩm.
ASME B16.9 815 UNS32750 2 4 6 8 inch thép không gỉ liền mạch Phụ kiện nối ống khuỷu tay mối hàn
| Vật liệu: | song công thép không gỉ |
|---|---|
| Hình dạng: | Bằng, giảm, yêu cầu của khách hàng |
| Sự liên quan: | hàn |
ASME B16.9 815 UNS32750 2 4 6 8 inch thép không gỉ liền mạch Phụ kiện nối ống giảm tốc mối hàn Butt
| Vật liệu: | song công thép không gỉ |
|---|---|
| Hình dạng: | Bằng, giảm, yêu cầu của khách hàng |
| Sự liên quan: | hàn |
7 "90 độ cong khuỷu tay ống cong ASTM A40345 thép không gỉ Nguyên liệu thô bằng với ống
| Độ dày: | lịch trình tiêu chuẩn |
|---|---|
| Màu sắc: | Yêu cầu của khách hàng |
| Đóng gói: | túi poly bên trong, Túi nhựa + Thùng carton, trường hợp ván ép hoặc pallet, Theo yêu cầu của khách h |
Ống thông gió bằng thép không gỉ liền mạch Nắp tròn thông gió 1 inch 321 Nướng thông gió bằng thép không gỉ
| Vật chất: | Thép không gỉ, thép cacbon, 316 |
|---|---|
| Hình dạng: | tròn, tròn |
| Tiêu chuẩn: | DIN, SMS, ASME B16.9, ANSI |
Ống thép không gỉ liền mạch Nắp thông gió 6 inch Tròn Nắp đậy thông gió Nướng thông gió A312 Thép không gỉ
| Vật chất: | Thép không gỉ, thép cacbon, 316 |
|---|---|
| Hình dạng: | tròn, tròn |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh, 1/2 "~ 72" |
Phụ kiện đường ống thép không gỉ SS304 SS316L Phụ kiện nắp đầu bóng hình bầu dục hàn
| đóng gói: | thùng carton, Trong trường hợp bằng gỗ hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Tiêu chuẩn: | ASME B16.9, ASME B16.11 |
Phụ kiện đường ống thép không gỉ SS304 SS316L Phụ kiện nắp đầu bóng hình bầu dục hàn
| Bao bì: | thùng carton, Trong trường hợp bằng gỗ hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Màu sắc: | bạc |
| Tiêu chuẩn: | ASME B16.9, ASME B16.11 |
Ống hợp kim đồng Niken JIS H3300, BS 2871, BS EN 12451, EN 12449, GB / T8890
| Loại: | Ống niken |
|---|---|
| Lớp: | Cu90Ni10, Cu70Ni30 |
| Đường kính ngoài: | 8mm-60 mm |
ASTM A234 WPB Phụ kiện hàn mông Giảm hình dạng / Thép Carbon Cap Kích thước lớn
| Vật liệu: | Thép carbon |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ANSI / ASME, DIN, EN, JIS, GOST, v.v. |
| Sự liên quan: | Hàn |
Phụ kiện ống khuỷu / ống thép rèn DN 12 "Sch-40 MAT ASTM A234 WPB ANSI B 16.9
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay giả mạo |
|---|---|
| Vật chất: | Thép carbon |
| Kích thước: | 12 " |

