Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api steel pipe ] trận đấu 4471 các sản phẩm.
CUNI 90/10 1 1/2 Inch Hàn ổ cắm 90 độ hoặc kết thúc mao mạch giả khuỷu tay
| Tên sản phẩm: | TOBO lắp ống khuỷu tay |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS B2311, B2312, B2312, B2 |
| Kích thước: | 1/8 "-10" |
Phụ kiện ống thép không gỉ Cuni 9010
| Tên sản phẩm: | Phụ kiện ống đồng-niken |
|---|---|
| Kích thước: | DN20-500 |
| Loại sản phẩm: | mông |
Ổ cắm phụ kiện hàn Mặt bích ống thép Cl 600 Áp suất Asme B16.5 Tiêu chuẩn
| Tên sản phẩm: | Mặt bích ổ cắm |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | FLANGE |
| Kích thước: | 3/4 " |
Mặt bích ống thép không gỉ D 20, Rf 600 # 3/4 "Mặt bích hàn
| Tên sản phẩm: | Mặt bích ổ cắm |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | FLANGE |
| Kích thước: | 3/4 " |
ASME B16.5 Mặt bích ống thép không gỉ tiêu chuẩn Giả mạo áp suất Cl 150
| Tên sản phẩm: | Mặt bích ổ cắm |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | FLANGE |
| Kích thước: | 200 |
Mặt bích ống thép không gỉ 4 inch của DB100 Rf 600 # Ổ cắm Weld A182 Lớp vật liệu
| Tên sản phẩm: | Mặt bích ổ cắm |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | FLANGE |
| Kích thước: | 4" |
ASTM B564 ALLOY Steel Flange UNS N06625 1" 600LBS Spectacle Blind RJ 625 Alloy Steel Forged Steel Flanges
| Tên sản phẩm: | Cảnh tượng mù |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Cảnh tượng mù FLANGE |
| Kích thước: | 1 |
ASTM UNS S31803 DUPLEX STAINLESS STEEL 2205 DN 500 150# SPECTACLE BLIND Bank spacer Figure 8 Blind Forged Steel Flanges
| Tên sản phẩm: | HOA |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Cảnh tượng mù FLANGE |
| Kích thước: | DN200 |
Phụ kiện thép không gỉ loại ngắn A182 Wp304 Kết nối hàn hình dạng bằng nhau
| Vật chất: | Thép không gỉ, thép không gỉ (ASTM A403 WP304 |
|---|---|
| Hình dạng: | Công bằng |
| kết nối: | Hàn |
Mặt bích thép rèn 1/2 "Astm A182 150psi Sch10s
| Tên sản phẩm: | Mặt bích trượt |
|---|---|
| Kiểu: | Mặt bích giả mạo |
| Sức ép: | 150lb |

