Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api steel pipe ] trận đấu 4471 các sản phẩm.
Welsure bán nóng Stainless Steel Lap Joint Flange Pipe Fittings WP316/316L DN100 4 "SCH10S Stub End
| Vật liệu: | UNSS31803 |
|---|---|
| DN: | 15-1200 |
| Kích thước: | 1-48 inch |
Mặt bích ống RF WN/PL/SO/SW F904L/2205/2507/321/316L Thép không gỉ rèn tùy chỉnh 1-1/2" nhà máy
| Tiêu chuẩn hoặc phi tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
| Kích thước: | Tùy chỉnh, 1/2" - 120" |
CuNi 90/10 Vàng - hợp kim niken Flanges / 75-3000Class Blind Flange Pipe Fittings
| Tên sản phẩm: | Mặt bích hợp kim đồng-niken CuNi 90/10 Mặt bích cổ hàn 150LB |
|---|---|
| Kích thước: | DN10-DN2000 |
| Sự đối đãi: | Dầu nhẹ |
Trung Quốc nhà sản xuất tùy chỉnh ống ốc vít thép không gỉ 304 316 Butt hàn ống lỏng Stub cuối cho nối ống
| Cảng: | Thượng Hải |
|---|---|
| Ứng dụng: | hệ thống đường ống |
| Độ dày: | SCH5-SCH160 |
Chất lượng đáng tin cậy 2'x4' thép không gỉ máy giảm tâm BW WP348
| Vật liệu: | Thép carbon |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Kết nối: | hàn |
Phụ nữ Adapte ống đệm cuối phụ kiện liền mạch vệ sinh cấp độ hàn đệm cuối
| Vật liệu: | UNSS31803 |
|---|---|
| DN: | 15-1200 |
| Kích thước: | 1-48 inch |
Phân ống UNS S30815 (253MA) Thép không gỉ 2'' 150LB, 300LBS SCH40 Phân cổ hàn mặt nâng
| Từ khóa: | lắp thép không gỉ |
|---|---|
| kỹ thuật: | Đúc, rèn, dập và hàn |
| Kích thước: | 1/2 inch |
Phân ống UNS S30815 (253MA) Thép không gỉ 2'' 150LB, 300LBS SCH40 Phân cổ hàn mặt nâng
| tiêu chuẩn vật liệu: | GB|ASTM|AISI|ASME|DIN|BS|EN|JIS |
|---|---|
| Chất liệu: | Thép Carbon, thép không gỉ, hợp kim vv |
| Chiều kính bên ngoài: | 6-813mm |
Hastelloy C276 hợp kim niken Butt Weld Tee Phụ kiện ống cao cấp
| Vật liệu cơ thể: | S304 |
|---|---|
| Nhiệt độ đánh giá: | Lên đến 1200°F |
| chứng nhận: | ISO 9001, PED, AD2000, API, CE |
SS316L ống vệ sinh kết hợp thép không gỉ loại thực phẩm giống loại chéo
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Tee |
| Đường kính ngoài:: | 6 " |

