Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api steel pipe ] trận đấu 4471 các sản phẩm.
Thiết bị vệ sinh bằng thép không gỉ 304 316 Lắp ống ba chiều Kẹp cấp thực phẩm bằng thép không gỉ Tri Kẹp Tee
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Đường kính ngoài:: | 6" |
Thép không gỉ Threaded Connecter Side Outlet Phụ kiện đường ống Tee công nghiệp Chữ thập 4 cách Tee bên
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Đường kính ngoài:: | 6" |
Giá xuất xưởng SS304 Vệ sinh bằng thép không gỉ Giảm phụ kiện đường ống Tee Ba cách
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Đường kính ngoài:: | 6" |
1/2inch BSP NPT Vật liệu hệ thống ống nước Thép không gỉ có ren SS304 / 316 Phụ kiện đường ống Tee để cấp nước
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Đường kính ngoài:: | 6" |
Sfenry Rèn thép carbon A105 Ổ cắm hàn Phụ kiện đường ống 3000 LB Khớp nối nửa
| Ứng dụng: | Dầu khí, Hóa chất, Điện, Khí đốt, Luyện kim, Đóng tàu, Xây dựng, v.v. |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | ISO 9001:2008, PED 97/23/EC, AD 2000-Merkblatt W0, API 6A |
| lớp áo: | Đen, Mạ kẽm, Epoxy |
Bộ giảm tốc bằng thép không gỉ lắp ống ASTM B16.9 SS 304 316 MT23
| Ứng dụng: | Dầu khí, Hóa chất, Điện, Khí đốt, Luyện kim, Đóng tàu, Xây dựng, v.v. |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | ISO, API, CE, v.v. |
| Kiểu kết nối: | hàn đối đầu |
Phụ kiện cuối ống Adapte dành cho nữ Cấp độ vệ sinh liền mạch Đầu còn sơ khai hàn
| vật liệu: | UNSS31803 |
|---|---|
| DN: | 15-1200 |
| Kích cỡ: | 1-48 inch |
ASTM B466 Uns C70600 CuNi 70/30 Vàng Nickel ống liền mạch
| Tiêu chuẩn: | ANSI JIS DIN ASME |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép hợp kim |
| Loại: | Ống tròn |
Ansi b16.9 dn250 pn10 304 316 904L thép không gỉ miếng lót ống hàn ngắn
| Vật liệu: | UNSS31803 |
|---|---|
| DN: | 15-1200 |
| Kích thước: | 1-48 inch |

