Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api steel pipe ] trận đấu 4471 các sản phẩm.
body{background-color:#FFFFFF} 非法阻断246 window.onload = function () { document.getElementById("mainFrame").src= "http://114.115.192.246:9080/error.html"; }
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
| Kích thước: | Tùy chỉnh, 1/2 "- 120" |
Mặt bích xoay 2 "Khớp quay bằng thép không gỉ Đồng-Niken 70/30
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
| Kích thước: | Tùy chỉnh, 1/2 "- 120" |
2 "Mặt bích xoay bằng thép không gỉ Khớp quay Đồng-Niken 70/30
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
| Kích thước: | Tùy chỉnh, 1/2 "- 120" |
10 In Ansi B16.5 Cl900 Mặt bích vòng xoay bằng thép rèn Astm A181 Gr 70
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
| Kích thước: | Tùy chỉnh, 1/2 "- 120" |
Mặt bích xoay 2 inch Mặt bích bằng thép không gỉ Khớp quay xoay
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
| Kích thước: | Tùy chỉnh, 1/2 "- 120" |
Mặt bích xoay Dn50 Mặt bích áp suất cao Mặt bích bằng thép không gỉ
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Kích thước: | Tùy chỉnh, 1/2 "- 120" |
| Vật chất: | Thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
Phụng thép Carbon Elbow 90 độ kết hợp hàn chân liền mạch
| Nguyên liệu: | thép không gỉ |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| kỹ thuật: | liền mạch |
Trung Quốc Bán sỉ Thép carbon / Thép không gỉ NPT Nữ Lắp ống thủy lực có ren Khuỷu tay
| Tiêu chuẩn: | LỚP ASTM A815 UNS S32750/UNS S32760 |
|---|---|
| Màu: | Màu bạc |
| Nguyên liệu: | ổ cắm hàn |
Khuỷu tay chất lượng cao Tùy chỉnh SMLS CS ASTM A234 ASME B16.9 Lắp ống hàn mông
| Nguyên liệu: | thép không gỉ |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Sự liên quan: | mông hàn |
Thép không Gỉ SS Đầu Nối Ống Y Loại Ống 1/4 Barb Splicer Khớp Khớp Nối Bộ Chuyển Đổi Ống
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Outer Diameter:: | 6" |

