Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api steel pipe ] trận đấu 4471 các sản phẩm.
Mặt bích rèn đồng-niken 70/30 OD 3 '' Class 300 Mặt bích Nipo thép không gỉ kép
| Loại hình: | mù, hàn mặt bích cổ, ren, mặt bích ống, hàn ổ cắm |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 15-35 ngày |
| Đóng gói: | túi poly bên trong, Túi nhựa + Thùng carton, trường hợp ván ép hoặc pallet, Theo yêu cầu của khách h |
OD 3 '' Class 300 Mặt bích rèn bằng đồng-niken 70/30 Cổ thép không gỉ kép Mặt bích Nipo
| Loại hình: | mù, hàn mặt bích cổ, ren, mặt bích ống, hàn ổ cắm |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 15-35 ngày |
| Đóng gói: | túi poly bên trong, Túi nhựa + Thùng carton, trường hợp ván ép hoặc pallet, Theo yêu cầu của khách h |
Mặt bích rèn Cổ hai mặt OD 3 '' Class 300 Đồng-niken 70/30 Mặt bích Nipo bằng thép không gỉ
| Loại hình: | mù, hàn mặt bích cổ, ren, mặt bích ống, hàn ổ cắm |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 15-35 ngày |
| Đóng gói: | túi poly bên trong, Túi nhựa + Thùng carton, trường hợp ván ép hoặc pallet, Theo yêu cầu của khách h |
Mặt bích ống thép carbon A105 Mặt bích ống rèn 150LB, 300LB, 600LB, PN10, PN16, PN25 mặt bích ren/phẳng/lỏng/neo
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh, 1/2" - 120" |
Ống thép không gỉ chất lượng cao 12X18H10T uốn cong khuỷu tay 180 độ SR
| Nguồn gốc:: | Trung Quốc |
|---|---|
| kỹ thuật:: | Vật đúc |
| Hình dạng:: | giảm, bằng |
4 inch Dn 15 Sch 80 304 Kết nối hàn lắp khuỷu tay Khuỷu tay bằng thép không gỉ
| Nguồn gốc:: | Trung Quốc |
|---|---|
| kỹ thuật:: | Vật đúc |
| Hình dạng:: | giảm, bằng |
CF8 Cf8m Thiết bị vệ sinh bằng thép không gỉ 304 316 Lắp ống ba chiều Tri Kẹp Tee
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Đường kính ngoài:: | 6" |
Thép không gỉ vệ sinh SS304 SS316L DN25 Weld Equal Tee Phụ kiện đường ống được đánh bóng Tee 3 Way Tri Kẹp
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Đường kính ngoài:: | 6" |
EN1092-1ASME B16.5 mặt bích thép hợp kim thép không gỉ song công PL SO WN LWN
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh, 1/2" - 120" |
ASTM A234 ASME B16.9 Không may / hàn 90 độ LR Carbon Steel Elbow Tee Reducer
| Tiêu chuẩn: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép carbon |
| Chiều kính bên ngoài: | 6-813mm |

