Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api steel pipe ] trận đấu 4471 các sản phẩm.
CF8 Cf8m Thiết bị vệ sinh bằng thép không gỉ 304 316 Lắp ống ba chiều Tri Kẹp Tee
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Đường kính ngoài:: | 6" |
Thép không gỉ vệ sinh SS304 SS316L DN25 Weld Equal Tee Phụ kiện đường ống được đánh bóng Tee 3 Way Tri Kẹp
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Đường kính ngoài:: | 6" |
EN1092-1ASME B16.5 mặt bích thép hợp kim thép không gỉ song công PL SO WN LWN
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh, 1/2" - 120" |
ASTM A234 ASME B16.9 Không may / hàn 90 độ LR Carbon Steel Elbow Tee Reducer
| Tiêu chuẩn: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép carbon |
| Chiều kính bên ngoài: | 6-813mm |
Uns C71500 CuNi 7030 ASME Sb466 Ống đồng niken
| Tiêu chuẩn: | ANSI JIS DIN ASME |
|---|---|
| vật liệu: | Thép hợp kim |
| Kiểu: | Ống tròn |
CuNi 90/10 đồng niken ống liền mạch tùy chỉnh
| Tiêu chuẩn: | ANSI JIS DIN ASME |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép hợp kim |
| Loại: | Ống tròn |
CuNi 90/10 đồng niken vòng Sch80 ống / ống không may
| Tiêu chuẩn: | ANSI JIS DIN ASME |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép hợp kim |
| Loại: | Ống tròn |
CuNi 90/10 C71500 ASTM 6" Sch40 ống đồng liền mạch
| Tiêu chuẩn: | ANSI JIS DIN ASME |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép hợp kim |
| loại: | Ống tròn |
TOBO tùy chỉnh CuNi 90/10 đồng niken vòng Sch80 ống / ống liền mạch
| Tiêu chuẩn: | ANSI JIS DIN ASME |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép hợp kim |
| Loại: | Ống tròn |
Ống đúc Ống đúc ống dẫn thủy lực cuối ống dẫn thủy lực Ống đúc Ống đúc Ống đúc Ống đúc Ống đúc Ống đúc
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| kỹ thuật: | Giả mạo |
| đầu mã: | Vòng |

