Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api steel pipe ] trận đấu 4471 các sản phẩm.
Thép không gỉ có sợi dây chuyền bằng nhau 3000 6000 2000 lớp Ống công nghiệp
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Kết nối: | nữ giới |
| kỹ thuật: | Xăng |
Thép không gỉ được rèn 3000 6000 2000 lớp ống
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Kết nối: | nữ giới |
| kỹ thuật: | Xăng |
150#-2500# SS / Sắt hợp kim Sợi rèn ống ốc vít
| Tiêu chuẩn hoặc phi tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
| Kích thước: | Tùy chỉnh, 1/2" - 120" |
Butt Weld Equal Tee Thép không gỉ lớp 600 900 Phụng cắm ống công nghiệp Ss304/316
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Kết nối: | nữ giới |
| kỹ thuật: | Xăng |
Butt Weld Đàn bà Tee bằng nhau Thép không gỉ lớp 1500 3000 Phụng cắm ống công nghiệp Ss304/316
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Kết nối: | nữ giới |
| kỹ thuật: | Xăng |
ASME / ANSI / DIN 150#-2500# SS / Phụ kiện đường ống rèn bằng thép hợp kim Mặt bích mù
| Tiêu chuẩn hoặc phi tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
| Kích thước: | Tùy chỉnh, 1/2" - 120" |
Trung Quốc Hot Butt Weld Tee 304 Stainless Steel Equal Tee Phụn ống ốc vít ASME B16.9 3000 lớp
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Kết nối: | hàn |
Hot bán ống mù phụ kiện thép carbon thép không gỉ flange rèn
| Tiêu chuẩn hoặc phi tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ANSI |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
Trung Quốc Hot Butt Weld Tee 304 Stainless Steel Equal Tee Phụn ống ốc vít ASME B16.9 3000 lớp
| Tiêu chuẩn hoặc phi tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ANSI |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
1-1/2 "TH RF 150LB Stainless Steel Slip trên Flange 316L Mặt nâng lên TH Flange ANSI B16.5 Flange sợi
| LỚP HỌC: | 150psi/300psi/600psi/1500psi |
|---|---|
| Áp suất nổ: | 0.05 ~ 10 Mpa |
| Kết thúc: | Mối hàn mông, mối hàn ổ cắm, ren |

