Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api steel pipe ] trận đấu 4471 các sản phẩm.
Mặt bích rèn bằng thép không gỉ 150lb 1 "4 inch Sw Ss304
| Tên sản phẩm: | mặt bích |
|---|---|
| Chứng nhận: | SGS/BV/ABS/LR/TUV/DNV/BIS/API/PED |
| Loại sản phẩm: | mặt bích WN |
ANSI DIN EN BS JIS ISO Ổ cắm bằng thép rèn Mặt bích hàn cho đường ống dẫn dầu khí
| Tên sản phẩm: | mặt bích |
|---|---|
| Chứng nhận: | SGS/BV/ABS/LR/TUV/DNV/BIS/API/PED |
| Loại sản phẩm: | mặt bích WN |
CS WNRF BÍCH CL:150 1.5" SCH40 PN 16 Mặt bích thép đúc/Mặt bích thép carbon rèn
| tên sản phẩm: | mặt bích |
|---|---|
| Chứng nhận: | SGS/BV/ABS/LR/TUV/DNV/BIS/API/PED |
| Loại sản phẩm: | mặt bích WN |
Tiêu chuẩn thương mại kích thước lớn hàn cổ thép carbon rèn mặt bích
| tên sản phẩm: | mặt bích |
|---|---|
| Chứng nhận: | SGS/BV/ABS/LR/TUV/DNV/BIS/API/PED |
| Loại sản phẩm: | mặt bích WN |
Thép không gỉ 304 Áp lực cao Rèn nhánh nam Tee Lắp 3/8 '' NPT F-M-F Instrument T Connector
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Outer Diameter:: | 6" |
ASME B16.11 ASTM A182 316 2000LB Thép không gỉ có ren giảm tee bằng tee 40nb sch10 thép không gỉ 316 316 tee
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Đường kính ngoài:: | 6" |
SCH40 ASTM B16.9 Lắp ống thép carbon Tee có hàn mông
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Sự liên quan: | hàn |
thép không gỉ chính xác đồng titan nhôm mặt bích đồng thau Sàn lỏng lẻo tùy chỉnh có ren Weld Neck Flange
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh, 1/2" - 120" |
Gia công tùy chỉnh mặt bích nhôm 6061T6 mặt bích thép không gỉ
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh, 1/2" - 120" |
Thép không gỉ 304 316L giảm bằng 3 chiều ~ 6 chiều chân không chéo ISO-K ISO-F Mặt bích ISO Tee đầy đủ một nửa Núm vú
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Đường kính ngoài:: | 6" |

