Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api steel pipe ] trận đấu 4471 các sản phẩm.
Thép không gỉ 304 316L giảm bằng 3 chiều ~ 6 chiều chân không chéo ISO-K ISO-F Áo thun núm vú đầy đủ ISO một nửa
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Đường kính ngoài:: | 6" |
Swagelok Type Tee With Ferrules Thép không gỉ Double Equal Union Tee 1/2 inch Tube OD Compression
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Đường kính ngoài:: | 6" |
Thép không gỉ A182 F304 ASME B16.5 SS Mặt bích WN Mặt bích ống rèn
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh, 1/2" - 120" |
Mặt bích lắp ống bằng thép carbon rèn
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh, 1/2" - 120" |
Vòng quay lại Mặt bích thép rèn Phụ kiện đường ống Kích thước tùy chỉnh
| Vật liệu: | song công thép không gỉ |
|---|---|
| Hình dạng: | Bằng, giảm, yêu cầu của khách hàng |
| Sự liên quan: | hàn |
ANSI B16.5 PN16 PN20 Kích thước Loại 150Din Tiêu chuẩn Đúc thép không gỉ 316 Mặt bích mù 304L
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh, 1/2" - 120" |
Mặt bích bằng thép không gỉ kép UNS S32760 ASTM A182 F55 BL với lỗ FNPT 1/2"
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh, 1/2" - 120" |
Ổ cắm hàn Tee 304 Thép không gỉ Giảm Tee Phụ kiện đường ống rèn ASME B16.9
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Sự liên quan: | ổ cắm hàn |
| kỹ thuật: | giả mạo |
Chốt Kẹp Một Tai Pex Ống Một Tai Vòi Cinch Kẹp
| tên sản phẩm: | kẹp ống |
|---|---|
| tiêu chuẩn: | ANSI/ASME, EN, DIN, JIS, GOST, v.v. |
| Ứng dụng: | Công nghiệp nặng, linh kiện điện tử |
AISI ASTM 304 32750 31803 C276 Bạc 2 3 4 6 8 inch SCH40 Khuỷu tay hàn mông bằng thép không gỉ
| Thương hiệu: | SUỴT |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Khuỷu tay |
| Kích cỡ: | Kích thước tùy chỉnh |

