Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api seamless pipe ] trận đấu 2648 các sản phẩm.
Giá xuất xưởng SS304 Vệ sinh bằng thép không gỉ Giảm phụ kiện đường ống Tee Ba cách
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Đường kính ngoài:: | 6" |
1/2inch BSP NPT Vật liệu hệ thống ống nước Thép không gỉ có ren SS304 / 316 Phụ kiện đường ống Tee để cấp nước
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Đường kính ngoài:: | 6" |
Khớp nối ống thép không gỉ Khuỷu tay nam Khuỷu tay 1/4 Bsp X 8 Mm Od Ống Xem hình ảnh lớn hơn Thêm để so sánh Chia sẻ Thiết bị vệ sinh
| Ứng dụng: | Dầu khí, Hóa chất, Điện, Khí đốt, Luyện kim, Đóng tàu, Xây dựng, v.v. |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | ISO, API, PED, AD2000, IBR |
| Kiểu kết nối: | hàn đối đầu |
Phụ kiện hàn mông bằng thép không gỉ Lắp ống khuỷu tay 90 độ để nối ống
| Ứng dụng: | Dầu khí, Hóa chất, Điện, Khí đốt, Luyện kim, Đóng tàu, Xây dựng, v.v. |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | ISO 9001:2008, API, CE, PED, AD2000 |
| Kiểu kết nối: | hàn đối đầu |
Phụ kiện Phụ kiện ống thép không gỉ Bộ giảm tốc cấp nước Bộ giảm tốc lệch tâm đồng tâm
| Ứng dụng: | phụ kiện đường ống |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | ISO, CE, API, v.v. |
| Sự liên quan: | hàn, ren, ổ cắm hàn, mặt bích |
ASTM rèn hàn mông hàn ống thép carbon khuỷu tay
| Ứng dụng: | Dầu mỏ, Hóa chất, Điện, Khí đốt, Luyện kim, Đóng tàu, Xây dựng |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | ISO, API, CE, DNV, ABS, PED |
| Kiểu kết nối: | Ổ cắm hàn, ren, mông hàn |
C71500 Mũ hàn ổ cắm ASTM Lịch trình 40 Phụ kiện đường ống cho dầu
| vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| KÍCH CỠ: | Kích thước tùy chỉnh |
| Ứng dụng: | Kết nối đường ống, đường ống dẫn dầu |
Phụng thép thép không gỉ Phụng thép thép không gỉ
| Ứng dụng: | phụ kiện đường ống |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | ISO, CE, API, v.v. |
| Kết nối: | hàn, ren, ổ cắm hàn, mặt bích |
Đồng Nickel CuNi 7/30 CuNi 90/10 180 độ Long Radius Elbow / Weld Pipe Fittings
| Tên sản phẩm: | Ống nối TOBO khuỷu tay |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn B2311, B2312, B2312, B2 |
| Kích thước: | 1/8 "-100" |
METAL Forged Steel Pipe Fitting Duplex Stainless Steel Pipe Fittings Weldolet Class 3000#
| Chiều kính bên ngoài: | 6-813mm |
|---|---|
| Từ khóa: | sản phẩm kỹ thuật mới |
| Loại có ren: | NPT, BSP, BSPT |

