Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api seamless pipe ] trận đấu 2648 các sản phẩm.
Lắp ống thép không gỉ 2 inch 304 SW 3000LB SS316L ASME B16.11 Liên minh thép rèn
| Biểu mẫu: | Khuỷu tay, Tees, Giảm tốc, Mũ, Stub Ends |
|---|---|
| Kỹ thuật: | cán nguội, kéo nguội |
| Lịch trình: | Sch 10, Sch 40, Sch 80, Sch 160 |
Các phụ kiện ống đúc kim loại Weldolet lớp 3000# SCH160 4"X2" UNS S31803
| chu kỳ giao hàng: | Giao hàng đúng hạn |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh: | OEM, ODM |
| Loại: | liền mạch |
SS316L ống vệ sinh kết hợp thép không gỉ loại thực phẩm giống loại chéo
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Tee |
| Đường kính ngoài:: | 6 " |
SS316L ống vệ sinh phù hợp với loại thực phẩm thép không gỉ
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Tee |
| Đường kính ngoài:: | 6 " |
ASTM A234 WP12 A234 Phụ kiện hàn mông liền mạch / Phụ kiện ống hàn mông
| Tài liệu lớp: | ASTM A234 WP12, A234 WP11, A234 WP22, A234 WP5, A234 WP9 A420 WPL8, A420 WPL9 |
|---|---|
| Kích thước: | 1-96 inch 15-2400MM |
| Kiểu: | Liền mạch hoặc hàn |
Phụ kiện ống mông bằng thép không gỉ 304 / 316L
| độ dày: | Sch5-Sch160, STD, XS, XXS |
|---|---|
| Kích thước: | 1/2"-48" |
| Vật chất: | Thép không gỉ |
075-T651, T2024-T351 18mm 6061 T6 Ống hợp kim nhôm có ren kích thước tùy chỉnh
| Vật chất: | A335 P91 P5 P22 |
|---|---|
| Kiểu hàn: | Liền mạch, hàn xoắn ốc |
| Kỹ thuật: | Cán nguội cán nóng |
Phụ kiện hàn mông Incoloy 800 800H Lắp ống khuỷu tay Hợp kim MSS - SP75 khuỷu tay
| Kỷ thuật học: | Rèn |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim |
| Mã đầu: | Tròn, vuông |
ASME B16.9 Butt Weld Pipe Fitting Thép không gỉ kép 2205 2507 254SMO Tê bằng
| Tiêu chuẩn: | ASME B16.9 |
|---|---|
| màu sắc: | đen trắng |
| Vật chất: | Thép không gỉ |
Bộ phận chân không liền mạch KF Thành phần 304 Bộ giảm tốc hình nón lắp bằng thép không gỉ
| Vật liệu: | song công thép không gỉ |
|---|---|
| Hình dạng: | Bằng, giảm, yêu cầu của khách hàng |
| Sự liên quan: | hàn |

