Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api seamless pipe ] trận đấu 2648 các sản phẩm.
4 "Kích thước đầy đủ 1200LB8 Mặt bích BL RF ASTM A182 F904L Phụ kiện đường ống thoát nước rèn SS ASME B 16.5
| Thời gian giao hàng: | 15-35 ngày |
|---|---|
| Mặt: | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh |
Ống mặt bích bằng thép không gỉ OD 4 '' Class 300 Phù hợp rèn đồng-niken 70/30 Nipo Flange Stock
| Loại hình: | mù, hàn mặt bích cổ, ren, mặt bích ống, hàn ổ cắm |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 15-35 ngày |
| Mặt: | Theo yêu cầu của khách hàng |
Mặt bích xoay với chân ống có răng để kết nối chặt chẽ với một ống khác
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
| Kích thước: | Tùy chỉnh, 1/2 "- 120" |
Đồng niken 70/30 Mặt bích khớp xoay 2 "Thép không gỉ
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
| Kích thước: | Tùy chỉnh, 1/2 "- 120" |
Mặt bích xoay thép kép 2205 ASME B16.5 Class 150-2500 DN1500 RJ
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
| Kích thước: | Tùy chỉnh, 1/2 "- 120" |
ASTM B163 C276 kim loại hợp kim 6meter SCH80 10Inch 1pcs Công nghiệp hàn SMLS BE PE ống
| Tên sản phẩm: | Đường ống |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Đường ống |
| Chứng nhận: | SGS/BV/ABS/LR/TUV/DNV/BIS/API/PED |
Nhà máy thắt lưng thắt lưng thắt lưng thắt không gỉ phụ nữ kim loại thắt lưng
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| tên sản phẩm: | nắp ống |
| Điều trị bề mặt: | Ngâm, phun cát, mạ kẽm |
Thép không gỉ 304 Butt Weld Caps - ASTM A403 WP304, bảng STD, ASME B16.9, Được thiết kế để chống ăn mòn
| Xử lý: | Cắt, uốn, hàn, đục lỗ |
|---|---|
| Chống ăn mòn: | Cao |
| Sản phẩm: | nắp ống |
Nhà máy thắt lưng thắt lưng thắt lưng thắt không gỉ phụ nữ kim loại thắt lưng
| Nhiệt độ đánh giá: | Lên đến 1000°F |
|---|---|
| chứng nhận: | ISO 9001, ISO 14001, OHSAS 18001, PED 2014/68/EU |
| Điều trị bề mặt: | Xét bóng |
Thép tấm cho ống, X42, X46, L320 SGS / BV / ABS / LR / TUV / DNV / BIS / API / PED
| tên sản phẩm: | Tấm thép cho đường ống |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Tấm thép |
| Phạm vi lăn: | Độ dày * Chiều rộng * Chiều dài 6-80mm * 1500-4200mm * 5000-18000mm |

