Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api seamless pipe ] trận đấu 2648 các sản phẩm.
ASTM A403 WP304 Stainless Steel Butt Weld Caps, Sch-STD
| Bao bì: | Túi nhựa, thùng carton, vỏ gỗ |
|---|---|
| Chiều kính bên ngoài: | 6-813mm |
| Kỹ thuật: | Cán nguội, Cán nóng |
Kim loại thép không gỉ khuỷu tay 90 độ 4 "S-40 ASME B16.9 A403 Grade WP304L Long Radius Seamless Elbow
| Thanh toán: | Đảm bảo thương mại TT Paypal |
|---|---|
| tải: | cảng thượng hải |
| chiều cao chân: | 4,5-10,5 |
Ống thép hợp kim A335 Lớp P5 Dàn ống SS Nhiệt độ cao
| Tiêu chuẩn:: | ASTM, ANSI A213-2 |
|---|---|
| Kỷ thuật học: | Cán nóng |
| Bề mặt: | Ủ & ngâm, ủ sáng, đánh bóng |
A403 WP316L thép không gỉ Tee
| Tiêu chuẩn:: | ASME B16.9, ASME B16.25, MSS SP-75 DIN2617 JISB2311 JISB2312 JISB2313 |
|---|---|
| Materia: | A403 WP316L, WP321, WP 310S |
| Quá trình sản xuất: | Đẩy, ấn, rèn, diễn viên, v.v. |
Hộp giảm tốc inox A403-WP304 BV / ABS Kích thước 1-96 inch 904L
| Kích thước: | 1-96 inch |
|---|---|
| Nguyên liệu: | 904L |
| Conc.reducer; Giảm tốc Ecc: | Liền mạch hoặc hàn |
Bộ giảm tốc đồng tâm / lệch tâm bằng thép không gỉ UNS S31803 DN150X80 SCH 40
| Tên sản phẩm: | GIẢM |
|---|---|
| Kích cỡ: | DN150X80 |
| Tiêu chuẩn: | ASME B16.9 |
Khuỷu tay bằng thép không gỉ ASTM A234WP12
| Tên sản phẩm: | Thép hợp kim ASTM A234WP12 1 / 2-60 inch Sch5-160 |
|---|---|
| Màu: | Bạc |
| Vật chất: | Thép hợp kim |
Ống mặt bích bằng thép không gỉ OD 4 '' Class 300 Phù hợp rèn đồng-niken 70/30 Nipo Flange Stock
| Loại hình: | mù, hàn mặt bích cổ, ren, mặt bích ống, hàn ổ cắm |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 15-35 ngày |
| Mặt: | Theo yêu cầu của khách hàng |
Mặt bích xoay với chân ống có răng để kết nối chặt chẽ với một ống khác
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
| Kích thước: | Tùy chỉnh, 1/2 "- 120" |
Đồng niken 70/30 Mặt bích khớp xoay 2 "Thép không gỉ
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
| Kích thước: | Tùy chỉnh, 1/2 "- 120" |

