Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api seamless pipe ] trận đấu 2648 các sản phẩm.
Lắp ống nối mông UNS S31804 1''sch10s Thép không gỉ siêu song công 90Deg LR Thép khuỷu tay uốn cong song công
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
Lắp ống nối mông UNS S31804 1''sch10s Thép không gỉ siêu song công 90Deg LR Thép khuỷu tay uốn cong song công
| Công nghệ chế biến: | Phép rèn |
|---|---|
| Trọng lượng: | 0,5 lbs |
| Bằng cấp: | 30, 45, 60, 90, 180 độ |
Phụ kiện hàn mông Bình đẳng liền mạch Bộ giảm chấn thẳng khuỷu tay Phụ kiện ống thép không gỉ hàn
| Loại hình: | Khuỷu tay |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ANSI, DIN, BS, ASME B16.9, GB |
| Vật chất: | Thép không gỉ kép |
Phân ống UNS S30815 (253MA) Thép không gỉ 2'' 150LB, 300LBS SCH40 Phân cổ hàn mặt nâng
| Từ khóa: | lắp thép không gỉ |
|---|---|
| kỹ thuật: | Đúc, rèn, dập và hàn |
| Kích thước: | 1/2 inch |
2' 150LB, 300LBS SCH40 ống NS S30815 thép không gỉ nâng mặt hàn cổ Flange
| Từ khóa: | mặt bích lỗ |
|---|---|
| Cỡ nòng: | 1/2”-24” |
| lớp vật liệu: | Tiêu chuẩn ASTM AB564 |
Phân ống UNS S30815 (253MA) Thép không gỉ 2'' 150LB, 300LBS SCH40 Phân cổ hàn mặt nâng
| Niêm phong: | FF, RF, RTJ, v.v. |
|---|---|
| OEM: | Được chấp nhận. |
| xử lý nhiệt: | Bình thường hóa, dập tắt và tôi luyện |
Phân ống UNS S30815 (253MA) Thép không gỉ 2'' 150LB, 300LBS SCH40 Phân cổ hàn mặt nâng
| tiêu chuẩn vật liệu: | GB|ASTM|AISI|ASME|DIN|BS|EN|JIS |
|---|---|
| Chất liệu: | Thép Carbon, thép không gỉ, hợp kim vv |
| Chiều kính bên ngoài: | 6-813mm |
Ứng dụng tùy chỉnh NPT 316 thép không gỉ dây nối nửa hàn trên ống ống Bung phù hợp cho nhà bia, ô tô, công nghiệp
| Chiều kính bên ngoài: | 6-813mm |
|---|---|
| Độ dày: | Sch5-Sch160, STD, XS, XXS |
| dung sai: | ASME B16.9 |
Mặt bích thép không gỉ A182 F304 ASME WN Mặt bích ống rèn cho khí đốt
| Ứng dụng: | Dầu khí, Hóa chất, Điện, Khí đốt, Luyện kim, Đóng tàu, Xây dựng, v.v. |
|---|---|
| lớp áo: | Sơn đen, Dầu chống gỉ, Màu vàng trong suốt, Mạ kẽm |
| Kiểu kết nối: | Hàn cổ, hàn trượt, hàn ổ cắm, khớp nối, ren |
30+ Năm Kinh nghiệm Threaded 90 Degree F304/304L Stainless Steel Pipe Fittings Cổ tay SS Tube Fitting 1in 3000LB Cổ tay
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |

