Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api seamless pipe ] trận đấu 2648 các sản phẩm.
kim loại 1" Stainless thép ống phụ kiện 90 Long bán kính độ khuỷu tay
| chi tiết đóng gói: | trong túi nhựa sau đó trong bó |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T hoặc Công Đoàn Phương Tây hoặc LC |
METAL Hastelloy C276 ASME B16.9 SCH40 Nickel Alloy Pipe Fittings Tùy chỉnh Tee
| chi tiết đóng gói: | trong túi nhựa sau đó trong bó |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T hoặc Công Đoàn Phương Tây hoặc LC |
METAL ASTM A312 TP316L Đường cong tập trung Nhũ BLE*PSE Thép không gỉ
| Thời hạn thanh toán: | T/T/L/C/Công Đoàn Phương Tây/MoneyGram |
|---|---|
| xử lý nhiệt: | Bình thường hóa, dập tắt và ủ |
| Điều trị bề mặt: | Lớp phủ đen/mạ kẽm/epoxy/mạ kẽm nóng |
Phụ kiện ống thép không gỉ 3A DIN BPE dài 90 độ
| Tên sản phẩm: | tobo mông hàn 180D khuỷu tay |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ, 304.316L, 310.321.32750.31804 |
| thương hiệu: | SUỴT |
Dàn thép không gỉ Mông hàn Phụ kiện ống Phụ kiện ống Tee Tee giảm Tee ba chiều
| Sản phẩm: | Áo thép carbon |
|---|---|
| Kết thúc kết nối: | ren |
| sức mạnh năng suất: | Cao |
Dàn thép không gỉ Mông hàn Phụ kiện ống Phụ kiện ống Tee Tee giảm Tee ba chiều
| Suitable Medium: | Water/Oil/Gas |
|---|---|
| Durability: | High |
| Customized: | OEM, ODM |
Phụ kiện ống thép 180 độ khuỷu 8 inch Phụ kiện ống thép 8 inch Khuỷu tay Sch40
| Tên sản phẩm: | tobo mông hàn 180D khuỷu tay |
|---|---|
| Vật chất: | Thép carbon |
| thương hiệu: | SUỴT |
Hợp kim titan ASTM B363 WPT2 ASME B36.19 LR/SR 2inch Sch10s 90 độ
| Hỗ trợ tùy chỉnh: | ODM |
|---|---|
| Độ dày: | 0,5-100mm |
| Loại kết nối: | hàn |
Vận chuyển nhanh Mông Hàn Mông Bán kính dài 90 độ khuỷu tay ASME B16.9 316L 304 Nèn ống bằng thép không gỉ
| Kích thước: | 1/2 inch |
|---|---|
| chiều cao chân: | 4,5 ~ 10,5 |
| Gói: | Vỏ gỗ/Pallet/Thùng |
METAL ASTM A312 TP316L Đường cong tập trung Nhũ BLE*PSE Thép không gỉ
| Thickness: | 0.5-100mm |
|---|---|
| Design: | ASME B16.11 |
| Pressure: | 3000lb,6000lb |

