Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api steel pipe ] trận đấu 4471 các sản phẩm.
ASME B16.9 Tê bằng thép không gỉ 2 "SCH - 40 Butt hàn liền mạch
| Tiêu chuẩn: | ASME B16.9 |
|---|---|
| màu sắc: | đen trắng |
| Vật chất: | Thép không gỉ |
Mặt bích thép không gỉ PN10 DN300 DN700 Cổ hàn / Mặt bích tấm / Mặt bích mù
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh, 1/2" - 120" |
Ổ cắm bằng thép không gỉ Tee UNS S30400 Sch80 3/4 inch Tee bằng nhau Phụ kiện rèn
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Sự liên quan: | hàn |
Tiêu chuẩn Châu Âu ASTM A105 Thép carbon / Thép không gỉ rèn mặt bích
| Vật liệu: | song công thép không gỉ |
|---|---|
| Hình dạng: | Bằng, giảm, yêu cầu của khách hàng |
| Sự liên quan: | hàn |
Vòng bi mặt bích bằng thép rèn bằng thép carbon
| Vật liệu: | song công thép không gỉ |
|---|---|
| Hình dạng: | Bằng, giảm, yêu cầu của khách hàng |
| Sự liên quan: | hàn |
RÚT THÉP KHÔNG GỈ DUPLEX ASTM A182 F53 ASME B16.5 1/2" - NHÀ MÁY MẶT BÍCH LWN 24"
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh, 1/2" - 120" |
Mặt bích thép hợp kim ASTM A453 GR660 A286 1.4944 GH2132 1.4980 JIS
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh, 1/2" - 120" |
Mặt bích Monel400 UNS N04400 SO RF 2 inch Lớp 300 # ASME B16.5 Mặt bích thép hợp kim niken
| Vật liệu: | Mặt bích Monel400 UNS N04400 SO RF |
|---|---|
| Kiểu kết nối: | RF |
| Kỹ thuật: | giả mạo |
Vòng thép không gỉ Din Pn16 316l Vòng thép Ansi B16.5 Vòng mặt phẳng
| Vật liệu: | song công thép không gỉ |
|---|---|
| Hình dạng: | Bằng, giảm, yêu cầu của khách hàng |
| Kết nối: | hàn |
Flanges mặt phẳng Butt hàn không gỉ vòng kết nối tiêu chuẩn châu Âu ASTM A105 thép cacbon
| Vật liệu: | song công thép không gỉ |
|---|---|
| Hình dạng: | Bằng, giảm, yêu cầu của khách hàng |
| Kết nối: | hàn |

