Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api steel pipe ] trận đấu 4471 các sản phẩm.
Nắp thông gió trên tường bằng thép không gỉ 3 inch Nắp chụp đầu cuối Ducting Cap Nắp thông gió bằng lưới tản nhiệt tròn
| Vật chất: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Hình dạng: | tròn, Cap |
| Tên: | Nắp đậy nắp thông gió |
Nắp đậy thông gió trên tường bằng thép không gỉ 4 inch Nắp đậy nắp cuối Ducting Cap Nắp đậy thông gió bằng lưới tản nhiệt tròn
| Vật chất: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Hình dạng: | tròn, Cap |
| Loại hình: | Mũ lưỡi trai |
Nắp thông gió trên tường bằng thép không gỉ 5 inch Nắp chụp đầu cuối Ducting Cap Nắp đậy thông gió bằng lưới tản nhiệt tròn
| Vật chất: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Hình dạng: | tròn, Cap |
| Đóng gói: | Túi nhựa, thùng carton, Hộp gỗ |
Mặt bích NIPO 150 LB STD RF hai mặt bằng thép không gỉ Đồng-niken 70/30 6 '' x 1-1 / 2 '' Mặt bích 904L
| Thời gian giao hàng: | 15-35 ngày |
|---|---|
| Loại hình: | mù, hàn mặt bích cổ, ren, mặt bích ống, hàn ổ cắm |
| Màu sắc: | Yêu cầu của khách hàng |
Mặt bích Nipo Thép không gỉ rèn 2 '' X 1-1 / 4 '' 150LB SCH40s Mặt bích Weldo Đồng-Niken 70/30 Siêu song công
| Loại hình: | mù, hàn mặt bích cổ, ren, mặt bích ống, hàn ổ cắm |
|---|---|
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng: | 15-35 ngày |
mặt bích rèn thép không gỉ song công ASTM A182 F55 S32760 Zeron 100
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh, 1/2" - 120" |
Phụ kiện hàn ổ cắm bằng thép không gỉ / carbon rèn áp suất cao Tee 3000/6000 / 9000Lbs
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Đường kính ngoài:: | 6" |
Sfenry Tiêu chuẩn thép carbon rèn ASME B16.5 SCH40 SCH80 ASTM A105 Mặt bích cổ hàn
| Kích cỡ: | 1/2" - 60" |
|---|---|
| LỚP HỌC: | 150-2500# |
| đối mặt: | NHƯ MỖI BẢN VẼ |
Mặt bích thép siêu kép F44 A790 UNS S31254 SW-RF 1" X 600# Phụ kiện đường ống cao áp
| Vật liệu: | ASTM A182-GR.F44 |
|---|---|
| Kiểu kết nối: | RF,FF,RTJ |
| Kỹ thuật: | giả mạo |
thép không gỉ khuỷu tay 90 độ 304 lắp ống 1/2 khuỷu tay 4 inch
| Ứng dụng: | Dầu khí, Hóa chất, Điện, Khí đốt, Luyện kim, Đóng tàu, Xây dựng, v.v. |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | ISO, API, PED, AD2000, IBR |
| Kiểu kết nối: | hàn đối đầu |

