Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api steel pipe ] trận đấu 4471 các sản phẩm.
Nắp thông gió hình nấm 4 inch Nắp thông gió mái che Nắp ống thông gió trên mái
| Vật chất: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Đóng gói: | Túi nhựa, thùng carton, Hộp gỗ |
| Loại hình: | Mũ lưỡi trai |
Đệm bao gồm Phụ kiện đường ống Thép carbon lớn Thép không gỉ Trang trí giả mạo Phụ kiện đường ống mù Mặt bích
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh, 1/2" - 120" |
Phụ kiện hàn mông vệ sinh bằng thép không gỉ Lắp ống Tee khuỷu tay lệch tâm 1/2 "-6"
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Outer Diameter:: | 6" |
1/4" 3/8" 1/2" 3/4" 1" 2" 3" 4 inch Tee 3 chiều Tee Phụ kiện đường ống có ren Thép không gỉ SS 304 Nữ x Nữ x Nữ
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Đường kính ngoài:: | 6" |
Giá xuất xưởng Chất lượng tùy chỉnh Ổ cắm hàn mông Hàn ren Tee Khớp nối ống Ống thép không gỉ Tee Phụ kiện đường ống
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Đường kính ngoài:: | 6" |
Bộ giảm tốc đồng tâm / lệch tâm Hình nón Din 2616 Bộ giảm tốc bằng thép carbon 160x80 cho đường ống
| Tiêu chuẩn:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| Ứng dụng: | ống chất lỏng, ống kết cấu |
| Bề mặt: | Ủ & ngâm, Ủ sáng, đánh bóng |
Q235B Thép carbon ASTM A105 Mặt bích ống rèn ASME B16.5 Lớp 300
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh, 1/2" - 120" |
T Shape thép không gỉ Nam Tee lắp ống
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Đường kính ngoài:: | 6" |
Khớp nối bằng thép không gỉ 304/316 Khớp nối ren nữ cho kết nối ống Khớp nối giả mạo
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| kỹ thuật: | giả mạo |
| đầu mã: | Tròn |
Mặt bích giả mạo Mặt bích thép không gỉ kép UNS S30815 253MA 2 '' Mặt bích hàn ổ cắm loại 150 để kết nối
| Tiêu chuẩn:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| Ứng dụng: | ống chất lỏng, ống kết cấu |
| Bề mặt: | Ủ & ngâm, Ủ sáng, đánh bóng |

