Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api steel pipe ] trận đấu 4471 các sản phẩm.
Ống đồng / Ống điều hòa không khí ống mao dẫn tùy chỉnh
| Tiêu chuẩn: | DIN,ANSI,ISO,GB,JIS |
|---|---|
| Ứng dụng: | ống chất lỏng, ống kết cấu |
| Bề mặt: | Ủ và chọn, Ủ sáng, đánh bóng |
Giá ống đồng niken / Ống hợp kim đồng niken / Ống Cupro niken
| Tiêu chuẩn: | DIN,ANSI,ISO,GB,JIS |
|---|---|
| Ứng dụng: | ống chất lỏng, ống kết cấu |
| Bề mặt: | Ủ và chọn, Ủ sáng, đánh bóng |
Stainless Steel Sanitary Butt Weld Fittings Eccentric Elbow Tee Pipe Fitting 1/2"-6"
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Outer Diameter:: | 6" |
9.52mm 304 Tee thép không gỉ, phụ kiện tee áp lực cao cho kết nối đường ống
| Tên sản phẩm: | 2205 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | áo phông |
| Đường kính ngoài:: | 6" |
ANSI DIN EN BS JIS ISO Ổ cắm bằng thép rèn Mặt bích hàn cho đường ống dẫn dầu khí
| Số mô hình: | Mặt bích hàn ổ cắm thép rèn |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Mặt bích hàn ổ cắm thép rèn |
| Kiểu: | Trượt, cổ hàn, mù, có ren |
Mặt bích phụ kiện đường ống ren rèn bằng thép không gỉ tùy chỉnh OEM
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh, 1/2" - 120" |
Phụ kiện nén loại Swagelok Phụ kiện bằng thép không gỉ Kết nối Tee bằng nhau của Liên minh
| maerial: | 304/316/105/106, v.v. |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| thời gian dẫn: | 7 ngày làm việc |
thép không gỉ kẹp phụ kiện đường ống bốn chiều vệ sinh kẹp chữ thập bằng nhau
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Sự liên quan: | hàn |
| Kích cỡ: | Kích thước tùy chỉnh |
Nhà sản xuất Ống đồng liền mạch ASTM B111 6" SCH40 CUNI 90/10 C70600 C71500 TUBE Ống đồng Niken
| Tiêu chuẩn: | DIN,ANSI,ISO,GB,JIS |
|---|---|
| Ứng dụng: | ống chất lỏng, ống kết cấu |
| Bề mặt: | Ủ và chọn, Ủ sáng, đánh bóng |
Dàn ống ASTM B111 6 "SCH40 CUNI 90/10 C70600 C71500 Ống đồng Niken
| Tiêu chuẩn: | DIN,ANSI,ISO,GB,JIS |
|---|---|
| Ứng dụng: | ống chất lỏng, ống kết cấu |
| Bề mặt: | Ủ và chọn, Ủ sáng, đánh bóng |

