Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api steel pipe ] trận đấu 4471 các sản phẩm.
Nhà sản xuất Ống thép liền mạch ASTM A312 TP 310H chất lượng cao
| Chứng nhận: | ISO,SGS,BV,ISO & SGS,ISO/CE/SGS |
|---|---|
| Thể loại: | Ống / ống tròn, hàn, liền mạch |
| Lớp thép: | thép không gỉ 304 / 316L, X5CrNi18-20 |
7 "Kích thước đầy đủ 1500LB8 BL Mặt bích RF ASTM A182 F904L Hệ thống thoát nước giả mạo SS ASME B 16.5 Phụ kiện đường ống
| Thời gian giao hàng: | 15-35 ngày |
|---|---|
| Loại hình: | mù, hàn mặt bích cổ, ren, mặt bích ống, hàn ổ cắm |
| Màu sắc: | Yêu cầu của khách hàng |
2 1/2 "Kích thước đầy đủ 1500LB8 Mặt bích BL RF ASTM A182 F904L Hệ thống thoát nước giả mạo SS ASME B 16.5 Phụ kiện đường ống
| Thời gian giao hàng: | 15-35 ngày |
|---|---|
| Loại hình: | mù, hàn mặt bích cổ, ren, mặt bích ống, hàn ổ cắm |
| Màu sắc: | Yêu cầu của khách hàng |
Threaded Stainless Steel Bend with Welded Connection SAE AMS 5659S-2016 15-5PH
| Package: | Wooden Cases/Pallet/Carton/Bag |
|---|---|
| Application: | Piping System/Oil & Gas/Chemical/Power Plant |
| Size: | Customized |
Thép tấm cho ống, X42, X46, L320 SGS / BV / ABS / LR / TUV / DNV / BIS / API / PED
| tên sản phẩm: | Tấm thép cho đường ống |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Tấm thép |
| Phạm vi lăn: | Độ dày * Chiều rộng * Chiều dài 6-80mm * 1500-4200mm * 5000-18000mm |
Các phụ kiện ống hàn đồng tâm
| Lớp vật liệu: | A234WP12, A234WP11, A234WP22, A234WP5, A420WPL6, A420WPL3 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM A269, ASTM A511, JIS349, DIN17456, ASTM A789, ASTM A790, DIN17456, DIN17458, EN10216-5, JIS3459 |
| Kích thước: | 1-96 inch DN1-2400mm |
Ống hàn hợp kim niken tròn / ERW Monel K500 / 2.4375 A210 Lớp
| Tên sản phẩm: | Ống hợp kim niken TOBO |
|---|---|
| Lớp: | A210, A252, A333 |
| Bức tường dày: | 2 mm-120mm |
ANSI 446 2 "SCH80 Thép không gỉ liền mạch SS 446
| Lớp: | 446 |
|---|---|
| Sức mạnh tối thượng (≥ MPa): | Tiêu chuẩn DIN, UNS, ASTM |
| Ứng dụng: | Công nghiệp, được sử dụng trong hóa chất, hóa chất |
FLANGE 2 1/16, LỚP 5000, RTJ, HÀN CỔ (WN), ASTM A105, SCH. XXS, API 6A.
| Tiêu chuẩn:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| mẫu vật: | Cung cấp, Miễn phí, Có sẵn miễn phí trong vòng 7 ngày |
| Ứng dụng: | Ống chất lỏng, ống kết cấu |
FLANGE, WELD NECK, API-6A-TYPE 6BX 69.0 MPA, SCH XXS 2 1/16 IN RTJ SCH.XXS 10000PSI (69.0MPA), 5LX, GR X60
| Tiêu chuẩn:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| mẫu vật: | Cung cấp, Miễn phí, Có sẵn miễn phí trong vòng 7 ngày |
| Ứng dụng: | Ống chất lỏng, ống kết cấu |

