Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api seamless pipe ] trận đấu 2648 các sản phẩm.
Dàn ống thép Api 5ct N80 12Inch Vỏ Sch40 và vỏ dầu ống đen
| Thương hiệu: | SUỴT |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thượng Hải, Trung Quốc |
| Hình dạng phần: | Tròn |
Ống vỏ thép không gỉ API Ống thép liền mạch tiêu chuẩn Ống vỏ
| Vật liệu: | Thép carbon |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | Không hợp kim |
| Đường kính ngoài (tròn): | 6 - 2500 mm,10 - 820 mm,0,25 - 400 mm,13,7 - 610,6 mm |
Kháng ăn mòn Super Duplex Stainless Steel Pipe 3 inch SCH40 UNS32760
| Tên sản phẩm: | Ống thép không gỉ siêu kép |
|---|---|
| WT: | sch40 |
| Tiêu chuẩn: | API, API 5DP |
Phụ kiện đường ống công nghiệp ANSI / ASME B16.9 Hàn kết nối đệm Tee
| Vật chất: | Thép hợp kim |
|---|---|
| kết nối: | Hàn |
| Máy móc: | STD |
Mũ ống thép không gỉ liền mạch Sch40s Astm A403 Wp304 / 304L
| Material Grrade: | UNS S32750 |
|---|---|
| Kích thước: | 1-48 inch |
| Tiêu chuẩn: | ASME B16.9, ASME B16.11 |
Nắp đầu ống thép không gỉ liền mạch WP 321 321H ASTM / ASME
| Material Grrade: | UNS S32750 |
|---|---|
| Kích thước: | 1-48 inch |
| Tiêu chuẩn: | ASME B16.9, ASME B16.11 |
API ống thép carbon thử nghiệm tia X siêu âm thủy tĩnh SCH 10 - SCH XXS hình dạng phần tròn T / T Thời hạn thanh toán
| kỹ thuật: | vẽ lạnh |
|---|---|
| thử nghiệm: | Kiểm tra thủy tĩnh, Kiểm tra siêu âm, Kiểm tra tia X |
| Độ dày: | 2,5 - 80mm |
Kim loại thép không gỉ khuỷu tay 90 độ 4 "S-40 ASME B16.9 A403 Grade WP304L Long Radius Seamless Elbow
| chi tiết đóng gói: | trong túi nhựa sau đó trong bó |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T hoặc Công Đoàn Phương Tây hoặc LC |
Các phụ kiện ống hàn đồng tâm
| Lớp vật liệu: | A234WP12, A234WP11, A234WP22, A234WP5, A420WPL6, A420WPL3 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM A269, ASTM A511, JIS349, DIN17456, ASTM A789, ASTM A790, DIN17456, DIN17458, EN10216-5, JIS3459 |
| Kích thước: | 1-96 inch DN1-2400mm |

