Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api seamless pipe ] trận đấu 2648 các sản phẩm.
Mặt bích xoay Dn50 Mặt bích áp suất cao Mặt bích bằng thép không gỉ
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Kích thước: | Tùy chỉnh, 1/2 "- 120" |
| Vật chất: | Thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
70/30 Vòng xoay ống lắp ống kết nối thủy lực ống thép không gỉ
| Tiêu chuẩn hoặc phi tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
| Kích thước: | Tùy chỉnh, 1/2" - 120" |
MIL-C-1726F đồng niken 70/30 Ống xoay Ứng dụng ống kết nối thủy lực Ống vòi
| Tiêu chuẩn hoặc phi tiêu chuẩn: | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ, thép carbon, thép hợp kim |
| Kích thước: | Tùy chỉnh, 1/2" - 120" |
1500LB BL Flange RF hình tròn ASTM A182 F904L Steel Forge Flanges cao độ bền 12 inch Diameter Forge Flange
| Thời gian giao hàng: | 15-35 ngày |
|---|---|
| Loại: | mù, mặt bích cổ hàn, ren, mặt bích ống, hàn ổ cắm |
| Bao bì: | túi poly bên trong, Túi nhựa + Thùng carton, vỏ gỗ dán hoặc pallet, Theo yêu cầu của khách hàng |
SCH80 1-24' Sức mạnh Độ bền Dòng chảy trơn tru B366 thép không gỉ Butt
| Nhiệt độ đánh giá: | Lên đến 1000°F |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Giả mạo |
| KẾT THÚC: | LÀ |
Thép carbon A105 của nhà sản xuất Lớp kẹp cổ hàn ISO ANSI JIS DIN đúc có sẵn
| Cảng: | Thượng Hải |
|---|---|
| Sức mạnh: | Cao |
| Kết thúc kết nối: | FNPT |
Nhà máy thắt lưng thắt lưng thắt lưng thắt không gỉ phụ nữ kim loại thắt lưng
| Mã đầu: | tròn/lục giác/vuông |
|---|---|
| Loại kết thúc: | ren |
| sự giống nhau: | 5S-XXS |
Tùy chỉnh nối dây xích thép không gỉ khuỷu tay Sch 10s Độ dày tường
| Size: | Customized |
|---|---|
| Shape: | Elbow |
| Wall Thickness: | Sch 5s/Sch 10s/Sch 40s/Sch 80s/Sch 160s |
Thanh thép kết cấu ASTM A403 WP304 Tùy chỉnh đường kính ngoài Chống ăn mòn
| Thép lớp: | thép không gỉ 304 / 316L |
|---|---|
| Kiểu: | Dàn, ống tròn / ống |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
ASTM A860 Đúc rèn 3 "SCH40 Thép carbon 45 độ khuỷu tay
| Tên sản phẩm: | ASTM A860 Đúc rèn 3 "SCH40 Thép carbon 45 độ khuỷu tay |
|---|---|
| Vật liệu: | thép carbon |
| kết nối cách: | Weld / Thread / Socket |

