Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api seamless pipe ] trận đấu 2648 các sản phẩm.
ASTM / ASME S / A336 / SA 182 F 309H Giảm thiểu có giới hạn TEE 12 "X 10" SCH40 Phụ kiện hàn mông ANSI B16.9
| Material Grrade: | Giảm TEE |
|---|---|
| Kích cỡ: | SCH 40 |
| Tiêu chuẩn: | DIN, EN, ASTM, BS, JIS, GB, v.v. |
ASTM / ASME S / A336 / SA 182 F40 / S31254 Barred Equal TEE 10 "X 10" SCH40 Phụ kiện hàn mông ANSI B16.9
| Material Grrade: | Giảm TEE |
|---|---|
| Kích cỡ: | SCH 40 |
| Tiêu chuẩn: | DIN, EN, ASTM, BS, JIS, GB, v.v. |
ASTM / ASME S / A336 / SA 182 F20 / N08020 Có thanh ngang bằng TEE 10 "X 10" SCH40 Phụ kiện hàn mông ANSI B16.9
| Material Grrade: | Giảm TEE |
|---|---|
| Kích cỡ: | SCH 40 |
| Tiêu chuẩn: | DIN, EN, ASTM, BS, JIS, GB, v.v. |
ASTM A694 F50 Thanh có thanh ngang bằng TEE Tê có thanh 8 "X 8" SCH80 Phụ kiện hàn mông ANSI B16.9
| Material Grrade: | Thanh thiếu niên |
|---|---|
| Kích cỡ: | SCH 80 |
| Tiêu chuẩn: | DIN, EN, ASTM, BS, JIS, GB, v.v. |
Mặt bích gang cổ hàn Tiêu chuẩn Nga Gost 12821-80 Pn6 Mặt bích sàn Ss304 316
| Nguyên liệu: | hợp kim 31 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | mặt bích |
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn: | ASME B16.5 |
A336/ A 336M F91 SCH40 Butt Weld Fittings
| lớp vật liệu: | Giảm Tee |
|---|---|
| Kích thước: | SCH40 |
| Tiêu chuẩn: | DIN, EN, ASTM, BS, JIS, GB, v.v. |
Đá thép không gỉ 314L đúc khuỷu tay có sợi khuỷu tay ASME B16.11
| Sản phẩm: | phụ kiện đường ống |
|---|---|
| Vật liệu: | WP403 304/L. |
| Kích thước: | NPS1/2 "-48" |
Cánh tay được rèn bằng thép không gỉ Cánh tay có sợi ASME B16.11 được sản xuất bằng các kỹ thuật rèn tiên tiến
| Sản phẩm: | phụ kiện đường ống |
|---|---|
| Vật liệu: | WP403 304/L. |
| Kích thước: | NPS1/2 "-48" |
NPS 50 'SO Mặt bích 200lbs Butt Weld Phụ kiện chống ăn mòn
| Vật chất: | A182 F304 / 304H / 304L A182 F316 / 316H / 316L |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ANSI B16.5, ANSI B16.47, MSS SP44, ANSI B16.36, ANSI B16.48 |
| Tỷ lệ áp suất: | 200 # -1000 # |
Cút thép không gỉ ASME B16.9 sáng NPS 1/2 "Chống ăn mòn
| Loại sản phẩm: | phụ kiện đường ống |
|---|---|
| Vật chất: | WP403 304 / L |
| Kích thước: | NPS1 / 2 "-48" |

