Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api seamless pipe ] trận đấu 2648 các sản phẩm.
ASTM A105 ANSI B16.5 Trượt - Mặt bích bằng thép rèn ANSI ANSI B16.5 JIS DIN BS GB
| Tiêu chuẩn: | ASME B16.5 |
|---|---|
| Màu: | Bạc trắng |
| Đường kính ngoài: | dn15-dn1000 |
ASTM A234 Sch40 Sch80 Bộ giảm tốc hàn mông bằng thép carbon 90 độ
| Ứng dụng: | lắp đường ống |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | ISO, CE, API, v.v. |
| Sự liên quan: | Có ren, hàn ổ cắm, hàn mông |
Stub thép không gỉ ASTM A403 316L kết thúc DN250PN16 EN1092-1 Loại 35 BW
| Tiêu chuẩn: | ASTM A403 316L |
|---|---|
| Màu sắc: | bạc trắng |
| Đường kính ngoài: | 1/2 "- 48" |
Stub thép không gỉ ASTM B366 WP904L cho phụ kiện hợp kim niken
| Tiêu chuẩn: | ASTM B366 WP904L |
|---|---|
| Màu sắc: | bạc trắng |
| Đường kính ngoài: | 1/2 "- 48" |
Các đường ống thép carbon thử siêu âm với BE cuối bền và lâu bền
| độ dày của tường: | SCH 10 - SCH XXS |
|---|---|
| Kích thước: | 1/2 |
| thử nghiệm: | Kiểm tra thủy tĩnh, Kiểm tra siêu âm, Kiểm tra tia X |
Thép không gỉ 904L Mặt bích cổ hàn Mặt bích trượt trên mặt bích cho dầu khí
| Loại sản phẩm: | Mặt bích RF |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1/2 '' - 80 " |
| Vật chất: | Thép không gỉ, CS & SS |
Mặt bích thép không gỉ song 1.4539 Cổ hàn mù trượt trên ren
| Loại sản phẩm: | Mặt bích RF |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1/2 '' - 80 " |
| Vật tư: | Thép không gỉ, CS & SS |
SS 1/2 Inch - Mặt bích bằng thép rèn 80 inch N08904 cho dầu mỏ
| Loại sản phẩm: | Mặt bích RF |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1/2 '' - 80 " |
| Vật tư: | Thép không gỉ, CS & SS |
SAE AMS 5659S-2016 15-5PH Thép không gỉ dây chuyền nối khuỷu tay cho các giải pháp tùy chỉnh
| Certificate: | ISO/ CE/ API/ PED/ BV/ LR/ ABS/ DNV |
|---|---|
| Size: | Customized |
| Wall Thickness: | Sch 5s/Sch 10s/Sch 40s/Sch 80s/Sch 160s |
Thép khuỷu hợp kim thép nóng hình A2 A234 WP1 Đường kính 22mm - 820mm
| tên sản phẩm: | Cút thép hợp kim liền mạch |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASME B16.9, GOST12375, DIN, JIS, EN STD |
| Kiểu: | Uốn cong khuỷu tay |

