Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api seamless pipe ] trận đấu 2648 các sản phẩm.
Chống ăn mòn thép không gỉ Tee 316ti, 317l, 347h Mông hàn
| Vật chất: | UNS S32750 UNSS32760 |
|---|---|
| Kích thước: | 1-60 inch |
| Kiểu: | Liền mạch hoặc hàn |
Phụ kiện ống hàn 90 độ khuỷu tay
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ANSI / ASME, EN, DIN, JIS, GOST, v.v. |
| Kích thước: | 1/2 "- 80" |
Phụ kiện hàn mông 3 inch Lap chung Sch 20 SMO 254 JIS B 2312
| tên sản phẩm: | Kết thúc bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ANSI / ASME, EN, DIN, JIS, GOST, v.v. |
| Kích thước: | 1/2 "- 80" |
Phụ kiện hàn mông đùn, bộ giảm tốc bằng thép không gỉ ASTM A269
| Tên sản phẩm: | Bộ giảm tốc bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ANSI / ASME, EN, DIN, JIS, GOST, v.v. |
| Kích cỡ: | 1/2 "- 80" |
A815 UNSS31804 Đồng bằng thép không gỉ song song Tee 1 - 48 Inch 15-1200 DN
| Vật chất: | UNS S32900 |
|---|---|
| Kích thước: | 1-48 inch |
| Tiêu chuẩn: | ASME B16.9 |
CUNI 90/10 1 1/2 Inch Hàn ổ cắm 90 độ hoặc kết thúc mao mạch giả khuỷu tay
| Tên sản phẩm: | TOBO lắp ống khuỷu tay |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS B2311, B2312, B2312, B2 |
| Kích thước: | 1/8 "-10" |
Khuỷu tay thép không gỉ liền mạch UNS S32760 45D LR khuỷu tay ASTM A815
| Kích thước: | 1-48 inch |
|---|---|
| Nguyên liệu: | WP304 |
| Kiểu: | Liền mạch hoặc hàn |
Super duplex UNS S32760 Inox liền mạch 1 1/2 "Sch10S 90D LR
| Kích thước: | 1-48 inch |
|---|---|
| Nguyên liệu: | WP304 |
| Kiểu: | Liền mạch hoặc hàn |
CuNi 70/30 C71500 Đầu nối khuỷu tay 90D 2 "Độ Elbow Sch40 ASME B16.9 Lắp ống hàn
| KÍCH CỠ: | 1-48 inch |
|---|---|
| lớp vật liệu: | WP304 |
| Kiểu: | Liền mạch hoặc hàn |
Gost BW LR Long Radius Weld Khuỷu tay 3 inch SCH40 Carbon Steel
| Kích thước: | 1-48 inch |
|---|---|
| Nguyên liệu: | WP304 |
| Kiểu: | Liền mạch hoặc hàn |

