Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api seamless pipe ] trận đấu 2648 các sản phẩm.
JIS G3454 / 57 S400 / TPY Mariloy 90 DEG LR khuỷu tay, OD10 inch WT 13MM
| Tên sản phẩm: | 90 DEG LR khuỷu tay |
|---|---|
| Kích cỡ: | 10 '' |
| Tiêu chuẩn: | JIS G3454 / 57 |
ASTM A312 UNS S30815 253MA Mặt bích 8 inch 300 BL
| Kích thước: | 1 / 2-48 inch |
|---|---|
| Nguyên liệu: | Khuỷu tay S30815 |
| Kiểu: | Liền mạch hoặc hàn |
S30815 Thép không gỉ khuỷu tay WN mặt bích ASTM B16.9 Class150 - Class 2500
| Kích thước: | 1 / 2-48 inch |
|---|---|
| Nguyên liệu: | Khuỷu tay S30815 |
| Kiểu: | Liền mạch hoặc hàn |
DN32 1-1 / 4 "SCH40 Phụ kiện hàn mông Màu đen cho dầu ANSI B16.5 Hình dạng tương đương
| Vật chất: | Thép carbon |
|---|---|
| Kiểu: | Khuỷu tay 90 độ |
| Kích thước: | 1-1 / 4 " |
Phụ kiện hàn mông áp suất cao ASTM A234 Hiệu suất ổn định cho ngành công nghiệp điện
| Vật chất: | ASTM A234 WPB |
|---|---|
| Kiểu: | Khuỷu tay 90 độ |
| Kích thước: | 3" |
Phụ kiện hàn mông đen Bán kính ngắn 45D Khuỷu tay 5 "Sch40 Chất liệu thép đồng bằng
| Vật chất: | ASTM A234 WPB |
|---|---|
| Kiểu: | Khuỷu tay 90 độ |
| Kích thước: | 5 " |
ASTM A234 WPB Phụ kiện hàn mông STD Độ dày ASME B16.9 Hình dạng tương đương
| Vật chất: | ASTM A234 WPB |
|---|---|
| Kích thước: | 6 " |
| độ dày: | STD |
ASTM A403 WP317 317l Phụ kiện hàn mông Khuỷu tay LR / SR R 1.5D 1 lần đến 60
| Vật chất: | ASTM A403 WP317 / 317l |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASME B16.9, ASME B16.25, MSS SP-75 DIN2617 JISB2311 JISB2312 JISB2313 |
| Quá trình sản xuất: | Đẩy, nhấn, rèn, đúc, vv |
Hàn thép không gỉ Stub cuối ống phù hợp với tiêu chuẩn ASTM A403 316L
| Tiêu chuẩn: | ASTM A403 316L |
|---|---|
| Màu sắc: | bạc trắng |
| Đường kính ngoài: | 1/2 "- 48" |

