Tất cả sản phẩm
-
Phụ kiện hàn mông
-
Khuỷu tay thép không gỉ
-
Thép không gỉ Tee
-
Thép không gỉ
-
Nắp ống thép không gỉ
-
Ống thép không gỉ
-
Stub thép không gỉ kết thúc
-
Phụ kiện ống rèn
-
Mặt bích thép rèn
-
API ống thép carbon
-
Ống thép không gỉ
-
Ống hàn thép không gỉ
-
Ống hợp kim niken
-
Ống HYUNDAI
-
Ống đồng Niken
-
Tấm thép không gỉ
-
Thanh thép không gỉ
-
Đệm lò xo
-
Đúc tấm acrylic
-
Brazil --- AimeeTrong xếp hạng nhà cung cấp mới nhất, TOBO đã giành được đánh giá xuất sắc, điều đó là tốt, sẽ tiếp tục hợp tác. -
Thái Lan --- Dave MulroyỐng thép hợp kim ASTM A213 T9, Chất lượng ổn định, giá tốt, serive tuyệt vời, TOBO GROUP là đối tác đáng tin cậy của chúng tôi. -
Hoa Kỳ --- AlfaroMặt bích siêu kép ASTM A182 F55, Chất lượng tốt, chúng tôi thích điều đó! Và thời gian giao hàng cũng kịp, rất chuyên nghiệp.
Kewords [ api seamless pipe ] trận đấu 2648 các sản phẩm.
Đầu nối ống SA403 WP316L SCH40 STD SCH80 Trụ thép không gỉ
| Tiêu chuẩn: | ASTM B366 WP904L |
|---|---|
| màu sắc: | bạc trắng |
| Đường kính ngoài: | 1/2 "- 48" |
DIN EN ASTM BS Phụ kiện hàn mông Elbow Reducer Tube End Caps
| Tiêu chuẩn: | DIN, EN, ASTM, BS, JIS, GB, v.v. |
|---|---|
| Tài liệu lớp: | Lớp: UNS NO. C10100, 10200, 10300, 10800, 12200, 70600 / CU NI 90/10 |
| Kích thước: | 1 "-48" 15mm-2400mm |
ASTM A403 / A403M WPXM-19 Long bán kính 90 độ khuỷu tay DN15 - DN1200 ASME B16.9
| Tên sản phẩm: | Khuỷu tay dài bán kính 90 độ A A DN15 - DN1200 ASME B16.9 |
|---|---|
| Màu: | Bạc |
| Vật chất: | Thép không gỉ |
Ống thép không gỉ song song ASTM A276 / A476 16 '' SCH30 cho phân bón hóa học
| Tên sản phẩm: | Ống thép không gỉ UNS 32760 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | liền mạch / hàn |
| WT: | 0,5 - 12 mm, 0,5-18 mm |
ASTM A276 / A476 16' SCH30 ống thép không gỉ kép
| Tên sản phẩm: | Ống thép không gỉ UNS 32760 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | LIỀN MẶT / HÀN |
| WT: | 0.5 - 12 mm, 0.5-18 mm |
ASTM A276 / A476 ống thép không gỉ kép 16'' SCH30 cho phân bón hóa học
| Tên sản phẩm: | Ống thép không gỉ UNS 32760 |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | LIỀN MẶT / HÀN |
| WT: | 0.5 - 12 mm, 0.5-18 mm |
Vòng đệm kim loại xoắn ốc 1/2 '' Vòng đệm phẳng Vòng đệm ASTM A403 WP347 ASME B16.9
| Tên sản phẩm: | Vòng đệm kim loại xoắn ốc 1/2 '' Vòng đệm phẳng Vòng đệm ASTM A403 WP347 ASME B16.9 |
|---|---|
| Màu: | Bất kỳ màu sắc |
| Giấy chứng nhận: | SGS / BV / ABS / LR / TUV / DNV / BIS / API / PED |
Lap Stub End End Tee / Reducer ASME ANSI B16.9 ASME B16.47 ASME B16.48 MSS SP-75
| Kiểm tra:: | máy quang phổ đọc trực tiếp, thử thủy tĩnh, máy dò lỗ hổng X-Ray, máy phát hiện lỗ hổng siêu âm, kiể |
|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện:: | vụ nổ cát, sơn đen, mạ điện |
| Quá trình sản xuất: | Đẩy, nhấn, rèn, đúc, vv |
Giả mạo lắp ống Latroflange BW A105N MSS SP 97 cho đường ống dẫn dầu
| Tên sản phẩm: | Thép carbon Weldoflange |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | latroflange |
| Tiêu chuẩn: | ANSI, Viện tiêu chuẩn quốc gia Hoa Kỳ |
Thép không gỉ ASTM WP91 khuỷu tay ASME B16.9 cho hóa chất / dầu khí
| Tiêu chuẩn: | DIN, EN, ASTM, BS, JIS, GB |
|---|---|
| độ dày: | sch5s-schxx |
| Kiểu: | Liền mạch hoặc hàn |

